Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟัง Full Size กับสอบถามเรื่องการเคลมหน่อยครับ

O_O

05/09/2014 21:54:25
1. ช่วยแนะนำหูฟัง Full Size ที่เน้นเบสแต่ไม่เยอะมากเกินไป ประมาณว่า ฟังเพลงเร็วสนุก แต่ฟังเพลงแนวอื่นไม่น่าเกลียด
งบประมาณ 3000 ยี่ห้อไหนก็ได้ครับ เดี๋ยวจะไปลองฟังอีกที

2.พอดีผมจะไปเคลม หูฟัง CX200 ต้องใช้เวลารอสินค้านานเท่าไหร่ หรือว่ารับได้เลยทันที แล้วการเคลมจำเป็นต้องไปเคลมกับสาขาที่ซื้อมารึเปล่าครับ ซื้อมาจากสาขา สยามพาราก้อน แต่บ้านอยู่ใกล้พาราไดซ์มากกว่า

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

09/09/2014 01:55:16
1,057
แนะนำเป้น Grado Sr60e เลยครับ ให้เบสที่เเน่นกระชับเเต่ไม่ล้นจนเกินไป และให้ซาวด์ที่คมชัด เหมาะกับเพลงที่เน้นจังหวะสนุกๆ

สามารถนำหูฟังพร้อมทั้งเเพ็คเกจนำมาส่งที่สาขาใดก้ได้ครับ และใช้ระยะเวลาคร่าวๆประมาณ 1 เดือนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟัง Full Size กับสอบถามเรื่องการเคลมหน่อยครับ"