Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RE : ตั้งกระทู้ชวนคุยเรื่องเพลงคลาสสิกซะเลย นพพงษ์ไม่ชอบไม่ต้องคลิกนะ ชิชิ..

nopphong

26/05/2007 23:40:02
คงเพราะเพลงคลาสสิกต้องเอาจริงเอาจังกับการฟังมั้งครับ เลยเข้ากันได้กับการฟังเครื่องเสียงอย่างเอาจริงเอาจัง
และเครื่องดนตรีมากชิ้นทำให้ดึงประสิทธิภาพของเครื่องเสียงออกมาโชว์ได้
เพื่อนผมคนนึงผมเอาหูฟังดีๆ กับ ipod ให้ฟัง เขาบอกว่าไม่เอาละ วันๆก็ฟังแต่บทสวดมนต์กับรายการวิทยุ ไม่รู้จะฟังดีๆไปทำไม อิอิ
ว่าแต่ผมนี่มีแววว่าจะต้องเลิกเล่นเครื่องเสียง เพราะหูมันแยกไม่ค่อยออกว่าอะไรต่างกันตรงไหน วันนี้ไปลองซื้อออพแอมป์มา มี opa 2134 2111 2107 g8p,umjkoo7&squot;[iเคยมีท่านนึงบรรยายไว้ว่ามันต่างกันยังโน้นยังนี้ วันนี้ลองทั้งสามเบอร์ไม่เห็นมันจะต่างกันซักเท่าไร เลยสงสัยว่าตัวเองอาจจะหูเสื่อมหรือเปล่าฮ่าๆๆ
อ้อวันนี้ไปหาหลอด 6dj8 ได้มาคู่นึงเสียดายที่หาได้แค่หลอดมือสอง เดี๋ยวจะลองทำแอมปหลอดดูครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : ตั้งกระทู้ชวนคุยเรื่องเพลงคลาสสิกซะเลย นพพงษ์ไม่ชอบไม่ต้องคลิกนะ ชิชิ.."