Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ipod video ต่อประกันดีมั้ยคะเฮีย

โบโบ้

09/05/2007 20:39:32
หลัง 1 ปีไปมีปัญหาเยอะมั้ยคะ เเล้วมีวิธีดูเเล HDD ยังไงให้เจ้าปอดอยู่กะเราได้นานๆอ่ะคะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/05/2007 20:59:10

5555 ต่อประกันดีไม๊

ผมว่าดีเหมือนกันครับ เพราะว่าจะหา Player ที่เหนือกว่า ipod ก็ไม่ใช่หาง่ายๆ ครับ

ถึงมันเจ๊งไป ก็ต้องซื้อ ipod อยู่ดีน่ะครับ ใครใช้ ipod แล้ว ยากที่จะเลิกเหมือนกัน (ผมเดาเอา) 555

แต่ว่ากันตามจริง ต้องดูพฤติกรรมการใช้งานของตัวเองเป็นหลักครับ ถ้าใช้คนเดียว และไม่ใช่คนซุ่มซ่ามโฉ่งฉ่าง ผมว่าการประกันก็ไม่ใช่สิ่งจำเป้นเท่าไหร่นัก

แต่ถ้าประเภทใช้แบบลุยๆ ซื้อประกันไปครับ จะได้ไม่เจ็บใจ 555

อ้อ ปัจจัยอีกตัวนึงก็คือ เพลงในเครื่องมีมากหรือเปล่า ถ้ามีแต่เพลงดีๆ Rip จากต้นฉบับ และมีจนเต็มเครื่อง

ผมแนะให้ซื้อประกันครับ เพราะต้องคำนวนค่าเสียเวลาลง และมูลค่าของเพลงที่อยู่ในเครื่องด้วยนะ

5555

เอ้าเรื่องจริงนะครับ ทำเป็นเล่นไป 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ipod video ต่อประกันดีมั้ยคะเฮีย"