Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้หูฟังที่เหมาะกับ Ipod Vedio ครับ

Fiat

07/05/2007 18:15:13
ผมฟังเพลงแนวร็อคครับ จัดว่าร็อคหนักๆ เลยครับ ผมมีไอพอท วิดีโอตัวหนึ่ง อยากหาหูฟังให้มันเหมาะๆ หน่อยครับ เอาไว้ฟังที่ทำงาน กับที่บ้านครับ ผมสนใจ SR-325i แล้วทีนี้ผมต้องซื้อแอมป์ ด้วยไหมครับ แล้วแอมตัวไหนถึงจะเหมาะครับ งบซื้อแอมป์ไม่ถึงหมื่นนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

07/05/2007 18:34:55

ร็อคหนักๆ กลางแหลมต้องพุ่งหน่อย ปลายแหลมต้องเชี๊ยะๆๆๆ มันถึงจะร็อค 555

ลองดูได้ครับ ระหว่าง 325i หรือ 225 ครับ

โคตรร็อคทั้งคู่ครับ

ผมแนะนำว่าซื้อหูฟังไปลองซักพักนึงก่อน หากชอบใจและรัก Grado จริงๆ ค่อยขยับไปดู vampire หรือ hercules ก็ได้ครับ

อยู่ในงบทั้งคู่

5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากได้หูฟังที่เหมาะกับ Ipod Vedio ครับ"