Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากถามเรื่องของที่ร้านหน่อยค้าบ

cocoa

06/05/2007 10:23:23
เฮียมั่นค้าบ ของที่ show ในหน้าแรกของ web เฮียนี่ สามารถเดินไปซื้อที่ร้านได้เลยรึเปล่าค้าบ หรือว่าต้องสั่งก่อนค้าบ พอดีไม่ค่อยมีเวลาไปร้านเฮียได้หลายๆวันอ่ะค้าบ เพราะมันต้องหาวันที่ เป็นโสดแล้วค่อยไปอ่ะค้าบ อยากดูพวกสาย mini to mini อ่ะค้าบ อีกเรื่องหนึ่งค้าบ เรื่องสายนี่ ถ้าอยากได้พิเศษ ต้อง คุยกับ คุณ แฟรงค์ รึเปล่าค้าบ หรือว่า คุยกับ เฮีกก็ได้??
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

06/05/2007 10:59:47

ของที่ show ในหน้าแรกของ web มีของเกือบทุกตัวครับ 555
บางตัวถูกขายไปมั่ง โดนมือดีจิ๊กไปมั่ง บางตัวต้องสั่ง 555

วันไหนโสดก็โทรมาเช็คของก่อนได้ครับ ส่วนเรื่องสายจะคุยกะใครก็ได้ครับ ยินดีให้บริการทุกท่านจ้า อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากถามเรื่องของที่ร้านหน่อยค้าบ"