Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

full size รุ่นไหนมั่งที่ตรงที่มันครอบหูืำทำจากยาง

ต่อพงศ์

05/05/2007 16:55:16
จากที่ดูรูปในเว็ปต่าง
พวก full size รุ่นที่มันสูง ๆ หน่อยอย่าง akg k701เนี่ยไอ้เจ้าที่ครอบหูที่มันแนบไปกะแก้มมันเหมือนว่าจะจากผ้า
สักกะหลาดที่เป็นขน ๆ แล้วแบบว่าผมเป็นคนหน้ามัน
หน่ะครับ ยิ่งถ้าที่ครอบหูมีแบบขน ๆ นี่สิวจะเห่อมากมายเลยครับ เลยอยากทรายว่ามันมี full size รุ่นสูง ๆ (พวก hd595 อะไรเทือกนัน้หน่ะครับ ไม่ใช่แบบ high end แบบ stax นะครับ)ของยี่ั่ห้อที่ไหนบ้างที่ที่ครอบหูืำทำจากยาง หรือไม่ก้อหนังก็ได้รับ อะไรก้อได้ที่ไม่ใช่ผ้าขน ๆ ่
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

2cent

05/05/2007 22:28:36
ที่มันเป็นยางหรือหนัง มันจะร้อนมาเวลาสวมครับ เป็นผ้าสักกะหลาดมันจะใส่สบายกว่าครับ

ถ้าอยากลอง ลองติดต่อคนขายดูครับ เค้ามีหลายขนาด แต่ว่าเป็นหนังปลอมๆนะครับ

http://cgi.ebay.com/Headphone-Ear-pad-2-5-for-PANASONIC-AKG-TECHNICS-SONY_W0QQitemZ190109437711QQihZ009QQcategoryZ3274QQrdZ1QQcmdZViewItem
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"full size รุ่นไหนมั่งที่ตรงที่มันครอบหูืำทำจากยาง"