Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังหน่อยครับ

po

04/05/2007 12:51:54
มือใหม่ครับ อยากให้ช่วยแนะนำหูฟังให้ซักตัวหนึ่ง หลักๆเลยก็จะเอาไว้ใช้ดูหนังครับ อยากได้แบบที่ได้ยินเสียงพูดชัดๆ มีงบประมาณ 2000 บาทครับ อยากได้แบบที่เป็นครอบหัว เพราะดูจะสบายดี และก็คงเอาไว้ใช้ในบ้านไม่ได้ย้ายไปไหน มีรุ่นไหนพอจะแนะนำบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

04/05/2007 18:21:23

ดูหนัง ลอง Ultrasone HFI-15G ซิครับ ผมว่าเสียงมันกระจายรอบทิศดี เป็นหูฟังเสียงดีที่คนมองข้ามไปหลายคน 5555

ไม่ใหญ่ ไม่หนัก และครอบหัว ตรงสเปคเป๊ะๆๆๆ

แต่เกินงบไปเล้กน้อย ไม่มากจนเกินไปนัก แต่รับประกันว่า ใส่ดูหนังเวิร์คดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังหน่อยครับ"