Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยด้วยครับ Sony Walkman NWZ-S738F ต่อกับคอมแล้ว เครื่องมองไม่เห็น

yok

06/04/2009 23:24:55
คือผมได้ Sony Walkman NWZ-S738F มา

แต่พอต่อกับคอมแล้ว พอลงโปรแกรม(ที่ใช้ลงเพลง) โปรแกรมมันมองไม่เห็นเครื่องอ่ะครับ

ยกตัวอย่างคู่กับโทรศัพท์โนเกียนะครับ

คือ

1.ถ้าเป็นโทรศัพท์โนเกีย เวลาต่อกับคอม ก็จะมีไดร์(การ์ด) ขึ้นที่หน้ามายคอม

แต่ของผม ก็มีขึ้น(เหมือนกับโนเกีย) แบบสามารถลากไฟล์ ลบไฟล์ เพิ่มไฟล์ ได้ทุกอย่าง

2.ถ้าเป็นโทรศัพท์โนเกีย เวลาต่อแล้ว เปิดโปรแกรม โนเกีย(ที่เอาไว้จัดการไฟล์) ก็สามารถเชื่อมต่อและสามารถเข้าไป จัดการไฟล์ได้เลย

แต่ของผม โปรแกรมมันขึ้นว่าโปรดต่อเครื่องเข้ากับคอมพิวเตอร์ (ทั้งๆที่ต่ออยู่และในมายคอมก็มองเห็นไดร์)

ไม่รู้ต้องเข้าไปเซ็ตไดร์เวอร์ตรงไหนอ่ะครับ ใครมีความรู้ช่วยทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

07/04/2009 11:04:28
0
เอ้า ช่วยจัดให้ทีครับเพื่อนๆๆๆๆ 55
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ห่วงใยนะ

06/02/2021 09:09:42
ต่อได้หรือยังอ่ะครับ เป็นห่วงจัง 
หยิกหู 0
"ช่วยด้วยครับ Sony Walkman NWZ-S738F ต่อกับคอมแล้ว เครื่องมองไม่เห็น"