Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียไม่ส่ง The pig มาขายที่ออสบ้างล่ะครับ

ปืน

03/05/2007 06:37:08
คนที่ออสเค้าก็บ้านหูฟังกันเยอะนะครับ ร้อยละ 40 ของคนที่ผมเจอบนรถไฟและในเมือง ต้องมีMP3เสียบหู หูฟังแต่ละตัวก็ฮิตๆกันในไทย คนที่ผมเห็น ใช้ clix1,2 - D2 - T10 - ipod photo - video - nano บวกกับแอมป์พระกาฬจาก Ray รัดด้วยสายรัดข้อมือกันทุกคน ผมว่าพวกเค้าคงยังไม่เคยและคงไม่มีโอกาสได้ลอง the pig ถ้าเฮียหาทางให้คุณหมูหวาน เอา ตัวเด็ดทั้งสองตัวเข้ามา ผมว่าถ้าจะไปได้ดี
ลองดูเว็บนี้นะครับ www.headphones.com.au

ผมได้ ms-1 กับ ฟองน้ำมาจากเว็บนี้ ค่าขนส่ง $7 สองวันถึง ให้เทสได้ยี่สิบวัน ไม่พอใจ คืนได้ด้วย...

เฮียอย่าเพิ่งน้อนใจนะครับ ผมก็สอย ksc 35 จีน+โมสายและ 35 USA +พระกาฬฟองน้ำเจาะรูอีกหลายดอก + YUIN PK2 มาจากเฮียแหละครับ แต่ผมไม่ได้ซื้อเองนะครับผมฝากคุณแม่ซื้อแล้วส่งมา....ผมกลับไทยเมื่อไหร่เจอกันครับเฮีย จะไปเลือกแอมป์หวานๆอีกสักตัว.....
:201::201::201::201::201::201::201:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/05/2007 09:00:34

555
ขายเมืองนอกต้องแม่นยำเรื่องภาษาครับ

ผมเองแค่ งูๆ ปลาๆ รู้มั่ง ไม่รู้มั่ง ขืนจะขายจริงๆ คงไปไม่รอด 555

เพราะฝรั่งคงไม่มั่นใจว่ามันจ่ายตังค์แล้วจะได้ของ 555

มีคิดครับ แต่ต้องเพิ่มทีมงานต่างประเทศครับ

ทุกวันนี้เรามีแต่ทีมงานต่างจังหวัดครับ

5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียไม่ส่ง The pig มาขายที่ออสบ้างล่ะครับ"