Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาตปล่อย NOKIA N91 มิวสิคโฟนในตำนาน

llnoomll

29/01/2014 22:48:49
0
ขออนุญาตปล่อย NOKIA N91 มิวสิคโฟนเสียงดีตัวจริงเสียงจริงในตำนาน
สภาพการใช้งานปกติ มีรอยสีลอกด้านหน้าตามรูป

รุ่นนี้ผมยกให้เป็นมือถือที่เสียงดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเล่นมิวสิคโฟนมาำ (iPhone ,Lumia,HTC,Sony,Meizu,Moto E8,ลองมาหมดแล้วครับ มีแต่ MOTO E8 ที่จะมีรายละเอียดเสียงที่ดีกว่าแต่ก็แพ้เรื่องแรงขับอยู่ดีต้องต่อแอมป์ช่วยถึงจะสู้ได้ ) N91มีกำลังขับสูงมากๆ มากกว่า iPOD Gen3 ยุคเก่าที่ผมมีอยู่ที่ว่ากำลังขับสูงกว่าไอพอคยุคใหม่แล้วN91ยังเยอะกว่าอีกครับสามารถขับหูฟังฟลูไซร์ได้สบาย แนวเสียง แน่น พุ่ง คัลเลอร์ สดใสครับ มีชิพเสียงเทพ2ตัวแยกกันทำงาน ชิพเสียงจากToshiba และชิพแอมป์แยกชื่อดังจากHarman Gordonใครเล่นเครื่องเสียงอยู่คงรู้จักดี

อุปกรณ์ มี ตัวเครื่อง แบต2ก้อน สายชาร์ท

ขาย 1500 บาท

ท่านใดสนใจ โทร 083-0707094 หนุ่ม กทมรับของได้ที่ รามคำแหง 59 ต่างจังหวัดจัดส่งEMS ค่าส่ง 50บาทครับ
"ขออนุญาตปล่อย NOKIA N91 มิวสิคโฟนในตำนาน"