Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับฝากถามเซล Meizu หน่อยได้มั้ยครับ

tuzh

29/04/2007 15:46:00
คือผมล่ะอยากรู้จริงๆเลยว่าเมื่อไหร่เค้าจะเอาเจ้า M8 คู่แข่ง iPhone มาขายซะที ยังไงถ้าเฮียเจอเซลMeizu รบกวนเฮียถามให้หน่อยนะครับ ผมจะได้สั่งซื้อแกลบที่โรงสีไว้แต่เนิ่นๆ ยังไงรบกวนด้วยนะครับเฮีย ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

29/04/2007 20:56:08

5555 ได้เลย เพี๋ยวจะให้เบียสถามให้ครับ

แหมกะจะตุนแกลบแทนมาม่าเชียวเรอะ 555

แต่ได้ข่าวว่าแกลบราคาถูกกว่ามาม่าเยอะครับ ยังไงคงต้องระวังตอนถ่ายหน่อย เพราะมันอาจจะไปบาดก้นได้ครับ 5555

ใครเป้นริดสีดวงทวารหนัก ห้ามกินแกลบนะ.......จะบอกให้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียครับฝากถามเซล Meizu หน่อยได้มั้ยครับ"