Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RE : ว่าด้วยเรื่อง EQ และ หูของผม

นายมั่นคง

14/05/2007 08:48:33

5555 ใครเคยฟังแบบแต่ง EQ และพอเปลี่ยนมาฟังแบบไม่มี EQ จะรู้เลยว่ามันขาดรสชาติไปเยอะครับ

การบูส EQ มันยกความถี่ให้สูงขึ้น ดูเหมือนชัดขึ้น คมขึ้น เบสลึกขึ้น

แต่ก้เพี้ยนขึ้นเช่นกัน 5555

ลองฟังแบบเรียบๆ ดูซักพักซิ ฝืนๆ หน่อย พอคุ้นซักพักเดียว คราวนี้กลับไปฟัง EQ ไม่ได้แล้ว 555

ทั้งนี้ใครที่ใช้ EQ ล้วชอบก็ไม่ผิดกติกาแน่นอนครับ เพียงแต่ผมแนะนำว่าอย่าปรับจนมันทำลายหูฟังก็แล้วกันจ้า

5555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : ว่าด้วยเรื่อง EQ และ หูของผม"