Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Sony EX-90LP (พระกาฬไฮบริดจ์)

XIII

27/04/2007 22:58:38

สวัสดีกันอย่างเป็นทางการสำหรับกระทู้อย่างเป็นทางการโดยมีเฮียมั่นคงเป็นผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ แล้วกำลังจะโดนคนอ่านขว้างหัวอย่างเป็นทางการ(รำคาญอย่างเป็นทางการเว้ย:178::165:) สำหรับขาประจำเฮียมั่น เมื่อเห็นชื่อกระทู้ + ชื่อผมปุ๊บ มั่นใจ 100 ทั้ง 100 ต้องเข้ามาดูแน่ ๆ อิอิ ของบอกว่าคุณได้หลงผิดแล้วล่ะ เพราะถึงตรงนี้ขอแช่งเลยว่า ถ้าใครอ่านไม่จบ ขอให้ MP3 เสีย หูฟังหาย สายขาดใน ไฟล์เพลงเสีย สาธุ ๆ ๆ ๆ อิอิอิอิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

XIII

27/04/2007 23:05:02

มาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับเพื่อไม่ให้เสียเวลา เจ้าตัวนี้ผมมะได้ซื้อนะ(มะมีปัญญา ขนาด MEIZU ยังมะมีตังเยย แงแงแง:142:) แต่ได้รับความอนุเคราะห์จากเยให้มารีวิวเลยมารีวิวกัน แต่ว่าได้มายังเบิร์นมะได้ที่ เลยทำการเผามานซะ เหอ ๆ ๆ ตอนนี้ก็คงสุกได้ที่แล้วก็เลยมารีวิวครับ

มาว่ากันคร่าว ๆ ก่อนเข้าเรื่องจริง ๆ ดีกว่า เจ้าตัวนี้ถือเป็น IEM ของโซนี่ (อันนี้ใครก็รู้) ซึ่งเป็น 1 ใน 2 ตัวที่เป็น IEM แบบ EARBUD มันยังไงน่ะเหรอ ก้คือเจ้าตัวนี้มีห้องแต่งเสียแบบเอียบัด มาก่อนแล้วจึงมาเป็น in ear ครับ ซึ่งสิ่งที่ได้จากการทำอย่างนี้ที่ผมเห็นชัด ๆ อย่างนึงเลยก็คือ ใส่โคตรง่าย เลยครับ เป็น IEM ที่ใส่ง่ายไม่ต้องบีบ บิด บี้ ไขว่หลังหู หรืออะไรก็ตาม เพียงแค่จับมันยัดเข้าหู(ให้ถูกต้อง ซ้ายเสียบซ้าย ขวาเสียบขวา) เท่านี้ก็ใส่ได้แล้วครับ:132:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

XIII

27/04/2007 23:07:23

มาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับเพื่อไม่ให้เสียเวลา เจ้าตัวนี้ผมมะได้ซื้อนะ(มะมีปัญญา ขนาด MEIZU ยังมะมีตังเยย แงแงแง:142:) แต่ได้รับความอนุเคราะห์จากเยให้มารีวิวเลยมารีวิวกัน แต่ว่าได้มายังเบิร์นมะได้ที่ เลยทำการเผามานซะ เหอ ๆ ๆ ตอนนี้ก็คงสุกได้ที่แล้วก็เลยมารีวิวครับ

มาว่ากันคร่าว ๆ ก่อนเข้าเรื่องจริง ๆ ดีกว่า เจ้าตัวนี้ถือเป็น IEM ของโซนี่ (อันนี้ใครก็รู้) ซึ่งเป็น 1 ใน 2 ตัวที่เป็น IEM แบบ EARBUD มันยังไงน่ะเหรอ ก้คือเจ้าตัวนี้มีห้องแต่งเสียแบบเอียบัด มาก่อนแล้วจึงมาเป็น in ear ครับ ซึ่งสิ่งที่ได้จากการทำอย่างนี้ที่ผมเห็นชัด ๆ อย่างนึงเลยก็คือ ใส่โคตรง่าย เลยครับ เป็น IEM ที่ใส่ง่ายไม่ต้องบีบ บิด บี้ ไขว่หลังหู หรืออะไรก็ตาม เพียงแค่จับมันยัดเข้าหู(ให้ถูกต้อง ซ้ายเสียบซ้าย ขวาเสียบขวา) เท่านี้ก็ใส่ได้แล้วครับ:132:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

28/04/2007 11:09:28

โพสกระทู้ใหม่เลย XIII

ตอนนี้เว็บมันล่มยังไงไม่รู้ 5555

เอาใหม่ โพสกระทู้ใหม่เลย
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

toom93

28/04/2007 11:11:24
ดันแช่งไว้ว่าอ่านไม่จบแล้วขอให้ .... ตัวเองดันไม่จบซะงั้น สงสัยปวดท้องเข้าส้วมกระทันหัน :133:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

พยัคย๋แพะ ภาค alian resurection

28/04/2007 12:58:41

อิอิ เข้ามาฮาด้วยคน เหอๆถ้ามาไม่ทันเดี๋ยวผมทำรีวิวเอง เอิ๊กๆ (เคยฟังตัวนี้อยู่ 1 นาทีได้มั้ง)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

เล็ก

30/04/2007 05:39:27
ตัวนี้ผมชอบทุกอย่าง ยกเว้นราคา ฮิๆๆๆ
หยิกหู 0
"Sony EX-90LP (พระกาฬไฮบริดจ์)"