Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เกด

25/12/2013 13:05:30
ขาย โซนี่ วอล์กแมนกันน้ำ รุ่น NWZ-W274S 3,000 บาทค่ะ ------ ราคาเต็มในห้าง 3,990

ความจุ 8GB ของใหม่ยังไม่แกะกล่องค่ะ เพิ่งจับฉลากได้มา แต่ไม่ได้ใช้ค่ะ

ประกันศูนย์ไทย 1 ปีเต็ม เพิ่งได้มา

**เหลือแต่สีขาวค่ะ

สะดวกนัดเจอ ที่ เซ็นทรัลพระราม 9 หรือ ตามแนวรถไฟฟ้า BTS / MRT ค่ะ

สนใจโทรสอบถามได้ค่ะ

084 121 สองสองสองสาม

เอารูปลงไม่ได้ค่ะ**

รายละเอียดเพิ่มเติมจากในเวปค่ะ

ขนาดความจุ 8GB
Model: NWZ-W274S/W

ปลดปล่อยเสียงเพลงให้ล่องลอยผ่านสายน้ำไปพร้อมกับคุณ ด้วยโซนี่ วอล์กแมนกันน้ำ รุ่นW274S ซึ่งมีขนาดเล็กกระทัดรัด และน้ำหนักที่เบาจะช่วยให้คุณได้พบกับอิสระแห่งการเคลื่อนไหว และนับจากนี้ไป เสียงเพลงและตัวคุณจะเป็นหนึ่งเดียวกันอย่างสมบูรณ์แบบ

8GB capacity
สีสันสุดล้ำ, ไร้สาย และสวมใส่สบาย
กันน้ำ*เครื่องเล่นเพลงประสิทธิภาพสูง
น้ำหนักเบา สวมใส่ง่าย และปลอดภัย สำหรับการออกกำลังกายแบบหนักหน่วง
ลากวางไฟล์ได้จากคอมพิวเตอร์ และ ZAPPIN™ feature
""