Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ทำไมกระแส เเร็พเตอร์ มันเงียบๆลงอ่ะ

กิกี้

27/04/2007 05:16:54

ตอนแรกเห้นคนพูดถึงเยอะแยะเลย หรือมันตกกะป๋องไปเเล้วเหรอ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ssdde

27/04/2007 09:00:35
ผมว่า การที่ไม่มีใครโพส ไม่ได้หมายความว่ามันเงียบนะครับ

มันแค่เงียบในบอร์ดอย่างเดียวเองครับ

อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

nopphong

27/04/2007 11:11:13
ไม่รู้จะคุยอะไรเกี่ยวกับมันน่ะครับ
แต่หลังจากได้ลอง E2c พูดได้ว่า ผมชอบ raptor มากกว่าจ้า อิอิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

แรพเตอร์

27/04/2007 18:12:19
ตัวใหม่น่าจะทำมาทนมือทนเท้ากว่าเดิมนะครับ และน่าจะมีสีอื่นนอกจากสีขาว เพราะสีขาวมันเก่าง่าย ดูสกปรกๆ
**ตัวเดิมเอาไปซ่อมแล้วไม่รู้ซ่อมได้หรือป่าว**:128:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ดีเจ โก้สมุย

27/04/2007 18:30:05

หลัง ๆ พอจะชม เลยพูดถึงมันขึ้นมาเนี่ย

จะมีคนที่ไม่ชอบ ออกมาเสนอความคิดเห็น ทันที

คนที่ชอบเจ้าตัวนี้ จิง ๆ อาจจะขี้เกียจ เถียงด้วย ก็

เลย ไม่ค่อยอยากพูดถึง

อย่างในเวบ พันธ์ทิพยื ถ้ามีใครชอบแรพเตอร์ ปั๊บ จะ

โดนแย้ง ทันที เลย โดยคนที่ยังยึดติดในยี่ห้อแบรนเนม ไม่ได้มองที่ความคุ้มค่า หรือว่า สุ้มเสียง

ผมเคยโพส แนวโยนหินถามทาง ดู คำตอบที่ออกมา

ก็รู้สึก จะเป็นในลักษณะ นั้น

ข้อเสียอย่างเดียวที่ผมเจอ น่าจะเป็นโฟมส้ม ของมันที่เปื่อยง่ายไปหน่อย ตอนนี้ ใช้คู่ที่ 3 แล้ว

ป.ล ความคิดเห็นส่วนตัวไม่ได้พาดพิง ใครนะครับ ( กันไว้ก่อน เด๋วไปสะกิดใคร เข้าให้ ) ๕๕๕๕๕:132:
หยิกหู 0
"ทำไมกระแส เเร็พเตอร์ มันเงียบๆลงอ่ะ"