Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Kumpakan ค่ะ

21/04/2007 13:51:36
เมื่อก่อนเคยลองที่ร้านมั่นคงสำราญราษฏร์ ครั้งเดียวเท่านั้น

แต่เด๋วนี้ดูถ้าจะไม่ดังระเบิดเหมือนเจ้าหมู ที่ออกมาในเวลาไล่เลี่ยกัน

ได้ข่าวครั้งสุดท้ายก็ตอนที่พี่ G-7 จับไปรีวิวนั่นแหละครับ (สามารถอ่านแนวเสียงได้จากรีวิว G-7 ครับ)หลังจากนั้นก็เงียบไปเลย

และทุกวันนี้ จากที่ประสานงานกับรุ่นพี่-น้อง ในคณะ ก็หาตัวคนทำไม่เจอเลยครับ

คือที่อยากได้เพราะ ไหนๆก็เปน amp จาก EGMU เผื่อผมจะทำอะไรกะมันได้บ้าง (แบบว่า ต่อยอด อะไรเงี้ย)

ใครพอทราบว่ามันหายไปไหน หรือไปตกอยู่ในอผู้ใด ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

21/04/2007 14:10:40

ผมเคยจดเบอร์โทรไว้เหมือนกัน แต่ต้องรื้อดู และที่สำคัญผมนึกไม่ออกว่าน้องเค้าชื่ออะไร 5555

แต่จำได้ว่าวิศวะลาดกระบังนี่ล่ะ น่าจะตามกันเจอนะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

frank602z

21/04/2007 14:13:00
ทุกวันนี้ RealAwayG ก็ยังอยู่ที่ G7
สงสัยติดใจ ไม่ยอมคืน เอิ๊ก เอิ๊ก

ส่วนอีกตัวกำลังจะมาอยู่กับผมเอง
และอาจจะไม่คืนเหมือนกัน 555

เร็วๆ นี้ ทาง F&N อาจสุมหัวกับ RealAwayG
ออกแอมป์ตัวใหม่ เสียงดี ราคาไม่แพงก็เป็นได้
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

Kumpakan ค่ะ

21/04/2007 14:19:28
กรำ ผมเขาใจผิดมาตลอดเลยนิ

จบครับ ขอบคุณเฮียมากครับ
หยิกหู 0
"ตามหา Amp Real AwayG"