Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามเครื่องเล่นซีดีไหนเล่นหูฟังดีครับ

oakdomanic

20/04/2007 17:48:55
คือผมจะไม่ใช้แอมอะครับ เครื่องเล่นซีดีเสียบหูฟังพอ (มะค่อยมีกะตัง)
รบกวนถามว่าใช้เครื่องเล่นซีดียี่ห้อไรดีครับ รุ่นอะไรดีครับ
ใครมาดูกระทู้นี้มีของแถมครับ
เวปนี้เป็นคล้ายๆ กูเกิ้น ครับ เป็นเวปจีนครับ เข้าไปก็คริกที่ mp3 ก่อนนะครับ
เช่นพิมว่า audiophile หรือ oachestra ก็จะมีเพลงมากมายมาให้โหลด
กันกระจายครับ เพลงที่อยากได้ก็รองเสิดหาดูนะครับ เพื่อฟลุคครับ

www.baidu.com

ขอบคุณครับ 5555555555555:179:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ISe

20/04/2007 17:54:39
อยากได้เครื่องเล่น SACD สักเครื่องเหมือนกัน
มีรุ่นไหนราคาไม่แพงแนะนำบ้างครับ :D
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

20/04/2007 18:40:44

ซีดีนี่หมายถึงพวก portable แบบที่กลมๆ อันเล็กๆ บางๆ เปล่า 555

ถ้าใช่ก็ดูยี่ห้อโซนี่ไปเหอะ เพราะทำได้มาตรฐานกว่าเจ้าอื่นพอควรครับ แต่ระวังอย่าเลือกรุ่นที่ถูกจนเกินไปนะครับ

เอารุ่นกลางๆ ลูกเล่นพอมีก้พแล้วครับ

แต่ถ้าจะเล่นซีดีเพลย์เยอร์ที่ตัวใหญ่ๆ วางกับบ้าน แล้วเสียบหูฟังตรงกับเครื่องซีดี อันนี้ไม่แนะนำครับ

เพราะช่อง Phone มันเสียงไม่ได้เรื่องน่ะครับ หาดียาก อย่างเก่งก็แค่พอใช้ได้ครับ

555
หยิกหู 0
"รบกวนถามเครื่องเล่นซีดีไหนเล่นหูฟังดีครับ"