Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

loading

15/04/2007 21:57:01
อยากทราบว่า pk1+ibasso นี่เสียงที่ได้จะสู้พวก inear ตัวสูงๆได้มั้ยครับอย่าง um2, super5

ปล อยากได้earbud เสียงดีๆครับเอาแบบพกพาได้นะครับ inear นี่ใส่แล้วปวดหูมาก ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

loading

16/04/2007 11:09:39
เศร้า เงียบกันเลยแฮะ ขอดันซักรอบนึงนะครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ตึ๋ง

16/04/2007 11:54:49
รอหลังสงกรานต์ครับ รับรองมีคนมาตอบแน่55 ผมใช้ PK1 กะ The Pig อยู่ครับ ไม่คิดจะมองหา inear แล้วแน่นอน อิอิ ส่วน Ibasso ส่วนตัวเฉยๆอ่ะครับตอนลองเหมือนเสียงมัน Colorfull ไป ผมชอบ แบบไม่ตกแต่งมากอ่ะครับ แต่ถ้าเรื่องใช้งานกะเอาใว้หลีสาวนี่ Ibasso กิน เพราะใส่ได้สองหูฟัง แนบชิดสนิทสนมได้ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เบียส

16/04/2007 14:54:34

pk1+ibasso ผมว่าแค่นี้ก็ฟังสนุกพอตัวเลยทีเดียว แต่ต้องบอกก่นนะว่ามันคนละความรู้สึกกับ Inear เลยนะครับ
ถ้าไม่ชอบใส่ Inear ชุดนี้ก็น่าสนใจมากเลยทีเดียว ตัว เจ้าPK 1 นั้น จะว่ากันไปผมว่าเสียงครบครันจริงๆ ไม่ว่าจะเบสดิ่งลงลึก
ตั้งแต่เชียงใหม่ยันสุไหงโกลก(ว่าไปนั่น) กลางแหลมที่ดูพอเหมาะ Soundstage กว้างขวาง โอ่อ่า
แต่ก่อนจะตัดสินใจสู่ขอควรทดลองก่อนนะครับเพราะราคามัน
บ้าเลือดทีเดียว อิ อิ อิ
หยิกหู 0
"pk1+ibasso"