Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำเรื่องสาย Cardas ครับ

กาส

06/12/2008 01:39:06
0
เห็นมันมีหลายรุ่นครับ
เฮียและเพื่อนๆ พี่ๆ ว่ารุ่นไหนน่าเล่นสุดคุ้มสุดครับ
ต้องการเสียงแบบ หวานๆ อวบๆ นุ่มนวลๆ หน่อยครับ อิอิ
จะเอามาต่อกับ DAC Tube Amp น่ะคับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/12/2008 10:37:13
0
ถ้า cardas เล่นคุ้มสุดก็คือตัว crosslink 1i นั่นแล...ผมว่าคุ้มสุด เพราะตัวเหรือกว่านั้น ไม่ว่าจะเป้น quadlink หรือ cross ผมใช้หมดแล้ว ดีจริง แต่แพงไปหน่อย ถ้าคนชอบเนื้อๆๆ นวล อวบๆๆ ไม่ผิดหวังแน่ๆๆ ครับ

แต่เอางี้ มาจับคู่เล่นกับหูฟังหรือแอมป์พิกัดไหนเอ่ย.....ถ้าแอมป์กับหูฟังต้นทุนดีอยู่แล้ว ลุย cardas cross รุ่นที่เป้นสีปูนแห้งได้เลยครับ เสียงดีแน่นอน ไม่ดีผมนอนให้เหยียบเลยจ้า 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

กาส

06/12/2008 10:45:40
0
ขอบคุณเฮียมากๆคับ
ใช้กับ Stello DA100 + MAD EAR+ คับผม
cardas cross นี่ราคาประมาณเท่าไรเหรอคับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำเรื่องสาย Cardas ครับ"