Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ภาษาไทยของเครื่อง Meizu M6

1

05/04/2007 12:54:45
อยากให้คุณมั่นคงเป็นสื่อกลางในการ ติดต่อกับบริษัทตัวแทนจำหน่ายเครื่อง Meizu M6 เรื่องความคืบหน้าของ Firmware ภาษาไทยของเครื่อง 6 หน่อยครับ คิดว่าทางคุณมั่นคงน่าจะหาข้อมูลที่เป็นความจริงได้ เนื่องจากร้านคุณมั่นคงขายไอ้เจ้านี่อยู่

สิ่งที่อยากรู้มีดังนี้ครับ

1. จะมีภาษาไทยจริงหริอไม่

2. ถ้ามีคาดว่าเมื่อไร

คิดว่าทางบริษัทนำเข้าคงไม่โกหกคุณมั่นคง เพราะผู้บริโภคอย่างผมก็ได้แต่เข้าไปเช็คดูที่หน้า web www.meizuthai.com ซึ่งไม่ได้ update เรื่องภาษาไทยเลย

ช่วยหน่อยนำครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/04/2007 20:05:03

5555 ผมยังโดนหลอกบ่อยๆ เลยครับ

จำได้ว่า ตอนที่ M6 จะวางตลาดใหม่ๆ จำได้ว่านัดแล้วเลื่อน เลื่อนแล้วนัดใหม่ เหมือนยานัตถุ์หมอมีเลยล่ะ (รู้จักเปล่า ยานัตถุ์)

แต่ต้องเรียนตามตรงครับ บริษัท Meizu นั้น เป็นบริษัทที่เพิ่มเริ่มจับสินค้าประเภทนี้มาทำ ซึ่งต้องมีความขลุกขลักบ้างครับ

เรียกได้ว่าเป็นน้องใหม่ของวงการ จะหามือโปรแกรมเมอร์เก่งๆ มาช่วยแก้ไขสถานการณ์ ก็อาจจะได้มือไม่อาชีพเท่าไหร่มาทำแทน ก็เลยมีความขลุกขลักล่าช้าครับ 5555

เดี๋ยวผมจะช่วยสอบถามให้ครับ แต่คงได้แต่บอกว่า ต้องเห็นใจทางบริษัทไปพลางๆ ก่อนครับ

แต่ถ้าเวลาทอดยาวไปกว่านี้แล้วยังไม่ได้เรื่องล่ะก้อ ฮึ่มๆ น้องๆ หลายคนไม่ยอมแน่ๆ 555

เดี๋ยวเช็คให้ครับ

55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ภาษาไทยของเครื่อง Meizu M6"