Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไครมีสายอะไหล่ของ UE FI5 PRO บ้างครับ

fucki*_eamon

10/04/2007 21:27:42
ไครมีสายอะไหล่ของ UE FI5 PRO บ้างครับ พอดีเพื่อนมันไปเจอมาที่เมืองนอก มันเสียข้างนึงเป็นที่สาย คนขายไม่รู้ก็เลยฉกมาในราคาถูก
(เจอที่ห้องซ้อม) แต่มันดันลืมซื้อสายอะไหล่มา เลยต้องมาลำบากที่ข้าพเ้จ้า
ครั้นจะฝากมันซื้อก็ไม่รุ้ไปอีกเมื่อไรเพราะเรียนจบแล้ว

เลยอยากถามไครมีเหลือแบ่งขายบ้าง

ปล.เมลล์ไปขอที่ศูนย์มันแล้วแต่ท่าทางจะนาน
ตอนนี้หูซ่อมหมด เซ็ง....
ปล.2 คีบอร์ดเสียพิมม์บางตัวไม่ได้เลยแปลกๆ เกือบลืมสายสีเทาครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ไครมีสายอะไหล่ของ UE FI5 PRO บ้างครับ"