Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ร้านแมสมี pk2 ให้ลองรึเปล่าครับ

ISe

09/04/2007 15:33:06
ตอนนี้ชักสนใจมันขึ้นมาแล้วสิ
เสียงเป็นยังไงบ้าง ถ้าเทียบกับ K412P ถ้าเบสมี และลงได้ลึกพอกันหรือมากกว่าจะได้ไปสอยมากอดเล่นสัก 1 ตัว :189:

ปล. Bowl pad เมื่อไรจะเข้ามาอ่ะครับ ไปลองกับ SR-80 ที่พารากอนแล้วติดใจ อยากได้มันมาจับคู่กับ MS-1 ใจจะขาดแล้ว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/04/2007 16:11:13

PK2 มันเป็นโคตร Earbud ขนาดเล็กครับ 555

ผมเองใช้เป็นประจำครับรุ่นนี้ เพราะว่าเล็กดี พกง่าย และให้เสียงครบครัน ใครที่ชอบฟังซาวด์สเตจกว้าง มิติดีๆ โชว์ความเป็น 3 มิติได้ดี ต้อง PK2 ครับ

เพียงแต่เบสลงไม่ได้ลึกแบบหูฟัง Full Size น่ะครับ แต่รับรองไม่น้อยแน่นอนครับ ฟังแล้วตกใจแน่นอนกับขนาดของเบสครับ

ส่วน Grado ทั้งหมดนั้น น่าจะมาหลังสงกรานต์นี่ล่ะครับ คาดว่ามากันครบๆ เลยล่ะครับ ทุกรุ่น ทุกตัว ทุกอย่างจ้า 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เน่้าสนิืทศิษย์ส่ายหน้า

09/04/2007 20:59:05
ผมก็ใช้อยู่ครับ ขนาดฟังเพลงไทยบางเพลงยังทึ่งครับ เหมือนนักร้องมันมาร้อง รอบๆตัวเราอ่ะ ไม่น่าเชื่อว่าหูแบบนี้ให้ความรู้สึก 3 มิติได้ด้วย และที่ชอบก็คือเสียงมันกระจายดีดตัวออกแนวกว้าง ไม่อื้อเหมือนอยู่ในกรอบแคบๆอ่ะครับ นี่ขนาดใช้กับ ipod video นะครับยังไม่ได้ต่อแอมพ์เลย แต่ผม burn 100 ช.ม.เรียบร้อยแล้วนะครับ
หยิกหู 0
"ร้านแมสมี pk2 ให้ลองรึเปล่าครับ"