Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถามเรื่องเคลมสินค้าหน่อยนะครับ

evilprince

08/04/2007 12:02:04
ถ้าจะส่งหูฟังไปเคลมที่ต่างประเทศต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ

จำได้ว่าเคยเจอหน้าที่บอกวิธีเคลมสินค้าของ Koss อ่ะครับ แต่ผมหาตั้งนานแล้วไม่เจอครับ

พอดีเอาไปส่งซ่อมที่พันธุ์ทิพย์(งาม)...แล้วโทรไปถามว่าซ่อมได้ไหม

ทางร้านบอกว่าต้องส่งเคลมและต้องรอให้ให้มีคนส่งเคลมเยอะๆก่อน ทางร้านจะจัดการส่งให้

ผมเลยอยากจัดการส่งเองอ่ะครับ แต่ผมหาหน้าส่งสินค้าเคลมไม่เจอจริงๆครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

08/04/2007 21:45:18

เดี๋ยวผมจะสอบถามได้อีกทีครับ คือความจริงนั้น ถ้าอาการไม่สาหัสปางตาย คุณหมูหวานมักจะชุบชีวิตขึ้นมาใหม่ได้ครับ 555

ถ้าไม่ดังผมไม่แน่ใจว่าวอยซ์คอยส์มันขาด หรือว่าแค่สายขาด ถ้าสายขาดซ่อมได้แน่นอนครับ

แต่ถ้าส่งเคลม ก็จะตามที่ผมเคยรายงานไว้น่ะครับ ถ้าส่งเองก่อนเลย ก็นานประมาณ 3 อาทิตย์ล่ะครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะสอบถามให้อีกทีจ้า.............555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

evilprince

09/04/2007 13:32:38
ขอบคุณเฮียมั่นคงมากๆเลยนะคร๊าบบ รอด้วยความหวังกานต่อไป
หยิกหู 0
"รบกวนสอบถามเรื่องเคลมสินค้าหน่อยนะครับ"