Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำ App เล่นเพลงให้ Ipod Touch ครับ

lu107893

27/11/2011 02:34:19
0
วันนี้เกินอาการคันมากๆครับ ผมเลยนั่งลองหาโปรแกรมเล่นเพลงให้เจ้า Ipod touch Gen 4 นี่แหละครับ
ซึ่ง ตัวipod อยากบอกว่าเสียงก็ไม่ค่อยแย่มากมายเท่าไหร่นักแต่ก็อยากให้มันปรับ EQ แบบ ยี่ห่ออื่นบ้างอ่ะแหละ อิอิ
ตัว EQ ที่ให้ บางทีก็ใช้งานได้ไม่เต็มที่ทำให้ คนหลายใจ อย่างผมขี้เกียจปรับ EQ ตาม555

วันนี้ผมขอเสนอโปรแกรม เล่นเพลง ครับ อิอิ
upload

app ชื่อตรงตัวเลยครับ Equalizer ใครที่เจลเบลค แล้วโหลดสบายเลยครับ

upload

โปรแกรมนี้ทำให้ เราเลือก ปรับแต่ EQ ได้ตามสบายเลยครับ แล้ว หน้าตาโปรแกรมก็ไม่ได้ขี้เหร่ครับ
สวยอีกต่างหาก ผมว่าผมชอบมันนะ ซึ่งมันทำให้เจ้า ipod เสียงไม่แห้ง แถมเสียงที่ได้จากโปรแกรมนั้น
บอกได้คำเดียวว่าเจ๊งครับ อุอุ

ถ้าให้รีวิว มากกว่านี้คงไม่ได้ครับ รีวิวไม่เก่ง แต่ บอกได้เลยครับว่าไม่ผิดหวังครับ

http://itunes.apple.com/us/app/equalizer/id321267949?mt=8
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

oname2

27/11/2011 11:38:03
3
เดี๋ยวขอลองโหลดมาฝช้ดูบ้างครับ.....ขอบคุณครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำ App เล่นเพลงให้ Ipod Touch ครับ "