Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากให้ช่วยเปรียบเทียบระหว่างหูแถม iriver(cresyn) กับ YUIN PK3 ให้หน่อยครับ

karaoke

30/03/2007 16:22:40
ตามหัวข้อเลยครับ :189:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

30/03/2007 22:03:17

ผมว่า YUIN PK3 มันราบรื่อนกว่าครับ คือมันมีน้ำมีนวลกว่า และมิติดีกว่าครับ

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก......555

ใครจะตอบว่าไม่ดีกว่าล่ะ 555555

แต่ถ้าไม่ดีกว่า ผมก็จะบอกว่าไม่ดีกว่าครับ

แต่นี่ผมฟังแล้วดีกว่าแน่นอนจ้า

PK3 นั้น ถ้าไม่ฟังแบบเทียบเพลงต่อเพลง ผมว่ามันเป็นหูที่ดีมากตัวหนึ่ง แต่ถ้าจับเทียบกับ PK2 เมื่อไหร่ จะรุ้สึกว่ามันเป้นรองทันที

แต่ถ้าชกกับ Cresyn ผมว่าได้เปรียบในราคาเป็นต่อประมาณ 5 ต่อ 3 ครับ

แต่ถ้าจะเปลี่ยนหูฟังทั้งที ถ้าจะให้มันห่างจากเดิมไปเลย มองตัวอื่นดีกว่าไหมล่ะ

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"อยากให้ช่วยเปรียบเทียบระหว่างหูแถม iriver(cresyn) กับ YUIN PK3 ให้หน่อยครับ"