Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รีวิว iriver spinnหน่อยสิ อยากอ่าน

หวายDT

17/12/2008 20:13:11
เฮีย หรือ ใครก็ได้ เล่าเรื่องเสียงของSpinnให้ฟัง(อ่าน)หน่อยสิ
อยากรู้ง่ะ
ตอนไปซื้ออีร้อยก็ไม่ไ้ด้ลอง เพราะของมันแพง= =
ถึงลองก็อาจจะไม่รู้ ถ้ามันไม่ต่างมากๆจริงๆ ฟังกะเพลงที่ไม่เคยฟัง ผมก็แยกไม่ออก

อิๆ จะรออ่านนะคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

17/12/2008 21:35:56
0
ต่างกันไม่มากครับ ใน Gen หลังๆๆ นี้ iriver ออกแนวเนียน ละเอียด ไม่เน้นความคม สด หรือจัดจ้านนัก คือเน้นฟังสบายๆๆ พริ้วๆๆ ละเอียด เสียงกลางในตัว spinn กับ E100 คล้ายๆๆ กัน คือไม่พุ่ง และไม่บาดหูนักครับ....

เอ้า จะหาเวลามาโม้ให้ฟังให้ได้ล่ะ...555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รีวิว iriver spinnหน่อยสิ อยากอ่าน"