Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สงสัยว่าพระกาฬตรรกะมันแปลว่าอะไรเหรอครับเฮีย

russo20

28/10/2008 08:44:38
พอดีไปซื้อหูฟัง Ultrasone มาเมื่อวานสงสัยสมญานามของมันจากพระกาฬสิบทิศ กลายมาเป็นพระกาฬตรรกะ มันมีที่มาที่ไปยังไงเหรอครับเฮีย

ปล. lolicon7-11 บริการได้ดีมาก น่าจะจับบังคับเป็นพนักงานประจำเลยนะนั้น อย่าลืมให้โบนัสเขาด้วยละเฮีย 55
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/10/2008 10:49:20
0
555 ชือ่นี้ผมตั้งได้มั่วมากจริงๆๆๆ คือในตอนแรกพยายามจะหาข้อเด่นสุดของ ultrasone เอามาตั้งเป็นฉายา ไอ้ครั้นจะเลือกแบบพื้นๆๆ ก้ดูกระไรอยู่ จำได้ว่า เคยตั้งชื่อว่า พระกาฬสิบทิศหรือไงนี่ล่ะ

แต่พออ่านเจอจุดเด่นตรงที่เค้าทำหูฟังที่ให้เสียงในแบบ logic ซึ่งแปลตรงๆๆ ก็คือ ตรรกวิทยานั่นเอง ตรรก คือหลักที่ว่าด้วยเหตุและผล......ก็เลยกลายเป็นฉะนี้แล

เอ้า ใครเห็น lolicon บริการดี ช่วยเบริ์ดกะโหลกตบรางวัลให้ด้วยเด้อ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สงสัยว่าพระกาฬตรรกะมันแปลว่าอะไรเหรอครับเฮีย"