Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวน เฮียและพี่เบียส 35 ของผมมีปัญหาอีกแล้วครับ

chane

16/04/2008 19:46:20
คือหลังจากที่ พึ่งให้พี่เบียสเช็คอาการให้ ที่หูฟังข้างขวามี แตกตอนเสียงเบสดังๆ นะครับ พี่เบียสบอกว่าฝุ่นเข้าจึงรับไว้จัดการให้ และอีกประมาณ 1 อาทิตย์ก็บอกว่าเรียบร้อยให้ ผมไปเอา หูฟังได้แถมไม่คิดตังค์ผมซักบาท เช็คดูเรียบร้อยดีครับ เอากลับบ้านมาฟังอีก 3วัน มันเป็น แบบเดิมอีกแล้วอ่าครับ จะให้พี่จัดการให้อีกก้เกรงใจครับ จึงอยากถามวิธีทำความสะอาดหน่อยนะครับว่าทำอย่างไร แล้วสายหูฟังด้านซ้ายมันแหว่งจนเห็นถึงทองแดงเลยนะครับ จึงอยากทราบว่า มีวิธี ทำสายใหม่ไหมครับ ขอบคุรพี่ๆทุกคนมากเลยนะครับ
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

16/04/2008 20:05:33

เอาไปหาเจ้าเบียสเลยครับ ไม่ต้องกังวลแต่อย่างใดจ้า....55

เดี๋ยวผมจะโทรแจ้งกับเบียสให้เคลียร์ให้ครับ ของพรรค์นี้บางทีมันก็หายไปได้จริงๆ ครับ แต่ถ้าไม่ได้ ผมดูแลให้แน่นอนครับ สบายใจได้ว่างั้นเหอะ

555
"รบกวน เฮียและพี่เบียส 35 ของผมมีปัญหาอีกแล้วครับ"