Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

++@@ขาย@@++ iPhone 3G 16GB เครื่องนอก อุปกรณ์ครบยกกล่อง

TongKung

27/04/2011 12:26:37
0
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับวันนี้มีของมาเสนออีกแล้วครับ

นั่นคือ iPhone 3G 16GB เครื่องนอกทำการ Unlock และ JB เรียบร้อยสามารถใส่ Sim แล้วใช้งานได้เลยครับ

สภาพโดยรวมภายนอกตีคร่าวๆที่ 90% ส่วนการทำงานภายใน 100% ครับใช้งานได้ทุกฟังค์ชั่น ชิ้นนี้เป็นของพี่ชายฝากมาลงขายครับผม

ตัวเครื่องหุ้มกันรอยรอบตัวมาเรียบร้อยแล้วครับพร้อมติดกันรอยด้านหน้า (มีรอยอยู่บนกันรอยไม่มีอยู่บนจอนะครับ) อุปกรณ์ครบยกกล่อง

มีตำหนิอยู่นิดเดียวคือมีรอยเหมือนคราบน้ำอยู่ที่จอด้านมุมซ้ายบนครับผมแต่ไม่มีผลต่อการใช้งานและการทัชสกรีนครับผม (ถ้าไม่สังเกตจริงๆคิดว่าไม่น่าจะเห็นนะครับ)

ของที่จะได้ไปได้แก่

1. เครื่อง iPhone 3G 16GB พร้อมหุ้มกันรอยรอบตัวครับ

2. สาย Sync แท้ (สภาพใช้งานครับ)

3. หูฟังแท้ (สภาพใช้งานครับ)

4. Adapter ของแท้ (สภาพดีครับ)

5. คู่มือ, เข็มจิ้มถาดใส่ Sim และกล่องครับ

6. เคสของ Capdase 2 ชิ้น พร้อมซองใส่ และแผ่นกันรอยหน้าจอแผ่นใหม่

มาดูรูปภาพกันนะครับ

รายการนี้ขอเสนอราคาไว้ที่ 8,500 บาทถ้วนครับ

ปล.ราคาที่ตั้งถ้าใครคิดว่าสูงไปหรือราคาไหนเห็นว่าไม่สมควรแจ้งได้นะครับผมแต่ขอให้เสนอแนะผมมาทาง pm นะครับได้โปรดอย่าเขียนโชว์ที่หน้ากระทู้นะครับถ้าใครสนใจจริงๆโทรมาคุยต่อรองราคากับผมจะดีและรวดเร็วกว่านะครับผม ขอบคุณมากๆครับ ^^

และผมไม่รับจองปากเปล่าหน้ากระทู้นะครับใครที่ต้องการจะจองขอให้โทรมาคุยกับผมทางโทรศัพท์นะครับแล้วผมจะให้ไปจองที่หน้ากระทู้แล้วผมจะเข้าไปทำการรับจองผ่านทางหน้ากระทู้อีกทีถ้ามาจองปากเปล่าหน้ากระทู้ผมถือเป็นโมฆะนะครับผม ^^ (ที่ทำแบบนี้เพื่อไม่ให้เกิดปัญหาใครมาก่อนมาหลังนะครับได้โปรดเข้าใจผมด้วยนะครับ)

สถานที่นัดเจอรับสินค้านะครับผม

สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์ (บางเขน) (สามารถนัดเจอได้ 24 ชั่วโมงเลยครับ) หรือถ้าจะนัดที่อื่นลองโทรมาคุยเรื่องสถานที่นัดเจอกันอีกทีก็ได้ครับผมถ้าไม่ไกลมากก็ยินดีไปส่งให้ครับ

ส่วนต่างจังหวัดหรือผู้ที่ไม่สะดวกมาผมยินดีส่งให้ทาง EMS ครับพร้อมห่อกันกระแทกอย่างดีเลยครับผม

โทรมานัดล่วงหน้าก่อนจะดีมากเลยครับผมเพื่อความสะดวกทั้งสองฝ่ายครับ

เบอร์ติดต่อ 08-1234-7299 TRUE ครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจมากๆครับ ^^

ปล. ใครที่ไม่มั่นใจสามารถหาข้อมูลของผมก่อนตัดสินใจทำการซื้อขายได้เลยนะครับผม ผมเป็น Verified Member อยู่ที่เว็บ Overclockzone (OCZ) โดยผมใช้ User ที่นั่นคือ TongKung นะครับผม
ความคิดเห็นที่ : 1

TongKung

27/04/2011 13:01:14
0
ตอนนี้มีจอง 3 คิวแล้วครับผม
ความคิดเห็นที่ : 2

TongKung

27/04/2011 15:35:03
0
ขายเรียบร้อยแล้วครับผม

ขอบคุณ Mungkonggadget และทุกท่านที่ให้ความสนใจนะครับ ^^
"++@@ขาย@@++ iPhone 3G 16GB เครื่องนอก อุปกรณ์ครบยกกล่อง"