Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากสอบถามเรื่อง The Pig ครับ

cocoa

09/03/2007 17:22:33
ในที่สุดผมก็ไปถอย the Pig ที่ร้านเฮียมั่น ที่งามวงค์วานมา เมื่อวันอังคารคร้าบ ตอนนี้กำลัง burn อยู่ได้ประมาณ 10 กว่าชั่วโมงเองครับ แต่เสียงมันรู้สึกว่า เสียงข้างขวามันดังกว่าหน่ะครับ เกี่ยวกับการ burn รึเปล่าครับ หรือว่าเป็นที่สาย mini 2 mini อ่ะครับ แต่ฟังโดยรวมก็เสียงดีครับ คอมฯผมต่อผ่าน the pig เสียงดีขึ้นเยอะเลยครับ แต่มีข้อสงสัยอย่างที่ว่าแหละครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

09/03/2007 22:10:50

เอามาดูเลยครับ สบายมาก

แอมป์หมูหวานนี่รับประกันยาว ประกันจนหายอยากไปข้างหนึ่ง

เรียกว่าประกันจนกว่าหมุหวานจะตายไป

เรียกว่าตายไปเมื่อไหร่ก็หมดประกัน 5555

แต่เรื่อง imbalance นั้นยังไม่เคยเจอครับ แต่ผมอยากให้เอามาทิ้งไว้ที่ถังขยะ...เอ๊ย ที่งามวงศ์วานก็ได้ครับ เดี๋ยวให้หมูหวานเช็คให้

บางทีมันอาจจะมาจากคอมก็ได้ หรืออาจจะมาจากสายก็ได้ หรืออาจจะมาจากตัวเครื่องก็ได้ครับ

แต่ไม่ต้องกังวล ทุกอย่างต้องดี 100% เหมือนเดิมแน่นอน

ชัวร์ป้าบ

ไม่เหมือนเดิมกระทืบหมูหวานได้ทันทีเลยครับ

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

10/03/2007 22:19:20

สบายใจได้ครับ คุณ Cocao ใช้ไปเลย

แล้วมีปัญหาเมื่อไหร่ก็เอามาทำได้ครับ เรื่องขี้ผงเองจ้า 555

ไม่ต้องกลัวว่าจะหมดอายุประกัน

เพราะเราจะประกันจนกว่าอายุของคุณหมูหวานจะหมด (ม่องเท่ง) ก็แล้วกัน

555
หยิกหู 0
"อยากสอบถามเรื่อง The Pig ครับ"