Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

MS-PRO เสียงไม่แห้งแล้ว!!!

นาถ

09/03/2007 00:41:46
ถึงท่านมั่นคง+ท่านเบียส+ท่านปิงปิง

หลังจากที่เมื่อเย็นนี้ข้าน้อยแห่ขันหมากไปสู่ขอ และได้เสียกับ MS-PRO แล้วเรียบร้อยแล้ว (พร้อมกับไปสู่ขอน้อยเหมย มาเป็นเมียน้อย....ให้พ่อใช้อัดเสียงประชุม ..)

ครั้งแรกที่ได้ลิ้มลอง MS-pro แบบ vergin ที่ร้านพบว่า มันแห้งไปเยอะ ออกแหลมๆแห้งๆ ไม่เหมือนตัว demo ที่เคยลองเลย แต่ detail เยี่ยมมากๆ
แต่หลังจากที่ได้เสียบ่อยๆเข้า มันดีขึ้นเรื่อยๆ...ตอนนี้ปล้ำกับมันเป็นชมที่ 4 เปิด file mp3 ที่ใช้ burn in โดยเฉพาะ  แล้วฟังเพลง... มันโครตเยี่ยมเลยว่ะ เสพแล้วติดคืนนี้ไม่อยากเข้านอนเลย แบบว่าข้าวใหม่ปลามันส์อะนะครับ ฟังแล้วโครตมีความสุข
คาดว่าหากปล้ำได้ที่สัก 200 ชม up มันคงจะให้ความรู้สึกซาบซ่านกว่านี้แน่แท้

ก่อนกลับผมซื้อกระเป๋าเก็บ DVD 150 บาท เลาะเอาแผ่นด้านในออกให้หมด สำหรับใส่ MS-pro มันก็ ok นะครับ ยังไงทุกท่านสามารถลองได้

ผมแนะนำให้ร้านเอา MS-pro ที่ burn แล้วให้ลูกค้า test นะครับ ผมว่ามีหลายคนทนกัดกระเพาะร่วมขบวนการแดก (รับประทาน) มาม่าเหมือนผม เพียบแน่นอนครับ

อ้อ ... น้องเหมยมันไม่มี function แบบ ipod vdo หรือครับที่เล่นเพลงหรือเล่น VDO ต่อเนื่องหลังจากที่ปิดเครื่อง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

แมวอ้วนอืดดดดดดเกาหลี

09/03/2007 01:00:14

แบ่งกันฟังมั่งจิ แง่ววววววววว
แมวเปรดขอส่วนบุญ แง่ววว ง่าวววว
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

09/03/2007 09:21:06

5555

MS-Pro นั้น Rock !

แต่เป้นร็อคที่ฟังได้กับหลายๆ แนว เพราะเสียงมันไม่เวอร์น่าเกลียดครับ

และที่สำคัญต้องใช้ระยะเบิร์นไม่ต่ำกว่า 200 ชั่วโมงครับ

และอย่าลืมล่ะ เวลาขยับก้านเสาอากาศ
อย่าใช้สวมปุ๊บ แล้วเอามือดึงปั๊บ อย่างนั้นผิดวิธี

ต้องเอามือจับพลาสติกสีดำๆ ที่มีตัว R และ L ไว้แล้วเอาอีกมือนึงค่อยๆ ประคองกดเสาอากาศเลื่อนเข้าเลื่อนออกนะครับ

เพราะไอ้ก้านที่ว่ามันยึดกับห่วงเหล็กสีดำ โดยใช้วิธีอาร์กอน (อ๊อกติดกัน) ฝรั่งมันมักจะเอามาเล่าสู่กันฟัง ผมก็เก็บมาเล่าต่อครับ 555

อ้อ แล้วอย่าใส่นอนล่ะ เพราะมันอาจจะทับจนเสียทรงได้ครับ 555 (หมายถึงเผลอนอนหลับทับจนแบน)

----------------------------------------------

และจงระวัง เรื่องระยะข้าวใหม่ปลามัน อย่าได้เสียกันบ่อยนัก จนลืมทำการบ้านวิชาประจำ

เพราะอาจจะทำให้เมียหลวงเขม่นจนถึงขั้นเอาหูฟังไปทิ้งถังขยะได้ 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

TeMpLaTe

09/03/2007 09:38:15
น่าลอง จริงๆ

ถ้าเบื่อเอามาแลกฟังกะRS-1 มั้ยครับ

:180:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

vespa

09/03/2007 10:15:34
m6 เวลาเปิดเครื่องมา มันก็เล่นเพลงต่อได้นี่ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

jack_kung

09/03/2007 18:54:12
กดหยุดชั่วคราวก่อน แล้วปิดครับ
น่าจะช่วยได้
หยิกหู 0
"MS-PRO เสียงไม่แห้งแล้ว!!!"