Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอผจญภัย...ตามล่า Headstage Lyrix Pro และ Practical Devices XM4 และท้ายสุด Xenos 0HA ..ตามลำพัง...ครับเฮีย

30/03/2011 09:59:49

ผมหาของมาก็แยะ ว่าแล้วถึงคราวที่ผมต้องรบกวน..พี่...น้องๆ เฮียบ้างครับ ท่านไหนครอบครองเจ้า Amp 3 ต้วอยู่
หาก..เบื่อแล้ว.. (ซึ่งผมทราบดีว่าคงเป็นไปได้ยาก...Gadget ของใคร ใครก็รัก ยิ่งอยู่กับเจ้าของมานาน..ยาก.. .)

หากท่านจะคิดว่าเป็นการแบ่งปันประสบการณ์ .......

บี 08-แปดอีกสามครั้งแล้วก็สอง-8422
ขอบคุณที่แวะเข้ามาอ่านครับ สมบัติ...ผลัดกัน (อม) ชม

ขอ ให้ ผม ได้ ลอง ซัก ครั้ง
"ขอผจญภัย...ตามล่า Headstage Lyrix Pro และ Practical Devices XM4 และท้ายสุด Xenos 0HA ..ตามลำพัง...ครับเฮีย"