Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามเฮียมั่นครับ

bee141

05/03/2007 21:22:25
ระหว่าง JBL soundsticks ll กับ JBL spot ตัวใหนน่าใช้กว่ากันครับ....ผมใช้ต่อกลับ Comp PC ....ดูหนัง..ฟังเพลง...เล่นเกมเยอะหน่อย....
...รบกวนไขข้อข้องใจให้ด้วยนะครับ.....ตัดสินใจเมื่อไหร่...จะได้รีบรบกวนเฮีย พกง. มาให้.....
....ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/03/2007 23:45:04

ไม่รู้จะเชื่อหรือเปล่า ผมเองยังไม่ได้ฟังเลยครับ 555
สั่งมาแล้ว แต่ตัวเองก็ยังไม่มีเวลาฟังเลย 555

แต่ของพรรค์งี้เดาไม่ยากครับ

ถ้าเป็นคนที่ฟังเพลงจากคอมพ์แบบจริงๆ หมายถึงว่ามีโอกาสเปิดเพลงด้วยความดังบ่อยๆ

และสามารถเปิดได้ดังโดยไม่โดนปาหลังคาบ้าน

หรือโดนกระทุ้งจากห้องข้างๆ (กรณีที่อยุ่คอนโดกับเมียน้อย)

ผมว่าเลือก Soundstick ไปเหอะครับ เพราะตัวนี้ในต่างประเทศขายดี และเป้นตัวดีเด่นตัวหนึ่งของ JBL ครับ

เพราะผมว่ามันได้เรื่องขนาด และประสิทธิภาพที่สุงกว่าเจ้าตัวเล็กครับ สังเกตุจากขนาดไดรเวอร์ และขนาดปริมาตรของตู้ซัพวูฟเฟอร์แล้ว ยังไงก็ต้องเลือก soundstick

5555 ไว้ฟังแล้วจะมาเล่าอีกทีจ้า 55555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

bee1414

06/03/2007 08:09:48
รีบฟังแล้วสรุปผลเร็วๆนะครับ....อย่าปล่อยให้น้องคอยนาน.......
ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
"รบกวนถามเฮียมั่นครับ"