Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถ้าจะสั่ง HornetM ใช้เวลาเท่าไหร่ครับ ^_^

Duke

04/03/2007 16:57:47
วันก่อนมีโอกาศแวะไปลองหูฟังที่ร้านมา 2-3 คู่ ตอนแรกที่เล็งไว้มี K701, HD650 แล้วก็ MS-Pro แต่วันนั้นได้ลอง 701 ไปแล้วรู้สึกว่าเป็นหูฟังที่ drive ยากมาก กับเสียงวันที่ลองไม่ค่อยประทับใจเท่าที่ควร เข้าใจว่ามันอาจจะยังเผาไม่ได้ที่สงสัยต้องส่งเข้าเมรุไปเผาซัก 200-300 ช.ม. ก่อน อิอิ

สำหรับหูฟังยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอาอาไรดีจะวัดดวงเอา 701 มารอเผาแล้วลุ้นว่ามันจะดีขึ้น หรือจะรอฟัง ms-pro ก่อนดีกว่า ???? ว่าแล้วก็ยังตัดสินใจไม่ได้ แต่ก็มีแนวโน้มว่าจะไปแนวๆ MS-Pro มากที่สุด

ระหว่างนี้เลยลองหาข้อมูลเรื่อง Amp พลางๆก็มารู้ว่า Amp ส่วนใหญ่จะซื้อต้องรอนานทั้งนั้นเลย ก็เลยอยากจะสั่งก่อนเลยครับ เลยอยากทราบว่าถ้าจะสั่ง HornetM จะต้องใช้เวลานานเท่าไหร่ครับ ถ้าส่งแบบ Overnight ได้ จะบวกค่าสง่งเพิ่มเติมก็บอกได้คับ ^_^ เรื่องราคาเดี๋ยวไว้โทรไปคุยกันดีกว่า

หรือถ้าเฮีย หรือ พี่ๆเพื่อนๆ มีตัวเลือกอื่นๆที่น่าใช้แนะนำ ก็บอกได้เลยครับ ทั้งหูฟังทั้ง Amp ครับ ขอบคุณมากคร๊าบบบ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

อาท

04/03/2007 17:22:46
ถ้าเล่น fullsize ซื้อแอมป์ใหญ่ไปเลยดีกว่าคับ อิอิ
รอดู hercules กะ vampire ดิคับ
ส่วน hornet น่าจะประมาณ2อาทิตได้มังคับ
ตอนผมสั่ง tomahawk ก็ประมาณนี้แล
:170:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

04/03/2007 23:04:12

Hornet M นั้น รอประมาณไม่เกิน 2 อาทิตย์ครับ ช้าเร็วกว่ากันนิดหน่อยครับ สำคัญอยู่ที่ว่าบัก Ray มีของในสต๊อคเลยหรือเปล่า 555

ตอนนี้ Heed ของผมได้เปลี่ยนมือไปเป็นของคุณ อาท สุพรรณ เรียบร้อยโรงเรียนสุพรรณบุรีแล้ว 5555

เจ้า Heed นั้น ทั้งขับทั้งขี่หูฟังได้หมดทุกตัวจริงๆ ครับ
หยิกหู 0
"ถ้าจะสั่ง HornetM ใช้เวลาเท่าไหร่ครับ ^_^"