Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไปร้านเฮียวันนี้แต่ไม่ได้ของ(เครียด)

Deutsch

02/03/2007 17:01:34
เริ่มจากinearอันเก่าของผมยางเจือกหลุดตอนใส่ในกระเป๋าเกงยีนส์แล้วหายไปไหนไม่รู้(เครียดจัด!!!)

ประกอบกับมีงบอยู่นิดหน่อยพอดีก้อพุ่งไปร้านเฮียเลย(ไกลโครต)

คิดในใจว่าวันนี้กุจะหวดEarbudซักตัวหรือไม่ก้อinearตัวใหม่ไปเลย

ไปถึงเจอเพ่ปิงปิงนั่งดูโป้อยู่ที่คอมแล้วก็ลุงที่ไหนมะรู้นั่งลองอยู่ที่โต๊ะคนเดียว

คิดในใจเหอะๆสบายกุละจะลองให้หมดโต๊ะเลย

แต่ผมมะช่ายพวกหูทองจึงได้ถามเพ่ปิงปิงอย่างนั้นอย่างนี้(ถามลุงคนนั้นด้วย)

นั่งลองอยู่ชั่วโมงกว่าได้ตัดสินใจตะโกนลั่นร้านเลย"เพ่คับPK3ตัวนึง"(กะหล่อ)
เสียงตอบกลับมาว่า"เอ่อ...ของหมดอ่ะคับ"

เครียด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ปล่อยให้เราลองตั้งนานจนอยากได้จัดแล้วมาบอกว่าของหมด จะเอาตัวที่ลองก้อไม่ขายแงแงแงแงแง

เลยถามว่าPK2อ่ะเพ่ลดได้เท่าไหร่เอาจริงๆ(ใจจริงอยากได้PK2ด้วย)

เอ่อ..ได้2พันห้าสิบสุดๆแล้ว....เง้อออ 2,050 เหรอพี่เอาเลยผมเอา

เพ่ปิงปิงบอกว่ามะช่ายลดได้2450มะกี้พูดผิด(เวงกำลดมาตั้ง40)

สุดท้ายงบที่เตรียมไว้ไม่พอเพราะต้องเอาไปซื้อข้าวกินเลยต้องลงชื่อกะเบอร์โทรรอPK3มาอีก10วัน

ไปร้านเปงครั้งที่2แล้วคับรู้สึกกันเองมากชอบมากอ่ะคับไม่รู้สึกเสียดายเวลาเลยที่นั่งรถไปเสียดายอย่างเดียวของไม่มีแงๆๆๆๆ

นี่กะลังชั่งใจอยู่อ่ะคับว่าจะเอาPK2แล้วยอมกินมาม่าแทนข้าวดีหรือเปล่า

มาเล่าให้ฟังเล่นๆอ่ะคับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

02/03/2007 17:20:58

5555

จน เครียด กินนม !!!!

นี่ล่ะ พระท่านลองใจ ให้ดุว่ามีความพยายามขนาดไหน 5555 ถึงไปแล้วของถึงหมดอ่ะ

555 ไม่เป็นไร เดี๋ยวจะขายให้ในราคาพิเศษจ้า

ปลอบใจเป็นค่าอกหัก ฝันสลายครับ สะกิดเอวพี่เบียสได้ทันทีครับ

(ห้ามสะกิดต่ำกว่าเอวหรือสะดือลงมาโดยเด็ดขาด เพราะเบียสมีความรุ้สึกไวมาก)

เดี๋ยวผมจะลด PK3 ให้

ลดเหลือ 1590 ก็พอ

เจี๊ยก..........เหลือต่ำกว่า 990 บาทให้หน่อยนึงละกัน 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

แมวอ้วนอืดดดดดดเกาหลี

03/03/2007 00:08:23

13 ตอนรอ Ksc55 ของหมด
ดิ้นแง่กๆๆๆ กองกะพื้นไม่ใช่หยอ
แง่วๆๆๆๆๆ
(จำความได้ 555+)
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

jo..1234

03/03/2007 18:24:28
ผมก็โดนไปแล้ว....วันที่10 ก.พ.50...555

รอจนป่านนี้เลย....แต่เมื่อเช้า(เสาร์)ไปรับ ms-1....ที่ไปรษณีย์...ไม่มีใบรับเพราะเขายังไม่ส่งจะส่งวันอังคาร...ผมรู้ว่าไปรษณีย์เขาเปิดทำงานวันเสาร์ถึงเที่ยงนี่นา.....เลยจ้ำไปถามเลยว่ามารับของ พกง...แต่ไม่มีใบรับ.....เขาถามชื่อ.....บอกไปแล้วบอกนามสกุลเราอีก....ถามว่าของราคาเท่าไรก็บอกคร่าวๆ...จ่ายตังส์...รับของมา....555....รู้แล้วว่าทำไมเฮียเขาจึงบอกชอบฟังflat...เพราะมันเป็นที่แคะขี้หูชั้นดีนี่เอง...ไม่ชอบอย่าลองนะครับแล้วจะเจ็บตัว555เครื่องดีหูฟังดี...มันflatได้ครับ.....วันนี้ขนาดยังเพิ่งปิ้งมันยังทำให้ทุกตัวที่ผมมี.....หลบไปเลยตัวอื่นเหมือนมีม่านกั้นๆไว้...กลางปลายแหลมดีจริงๆ.เบสก็พอดี...ถึงว่า ต้องflatๆๆๆรออีกสัก 10 วันมันน่าจะเข้าที่...ลองใส่เสื้อให้มันอีกอิ่มขึ้นอีกเยอะเลย...เอออีกอย่างแล้วpk3..ผมเมื่อไหร่ได้ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นายมั่นคง

03/03/2007 18:27:24

5555

ฟังแฟลตหรือฟังอพาร์ทเม้นท์ดีล่ะ 555

PK3 ใกล้มาแล้วครับ

มาแล้วจะรีบแหกปากตะโกนบอกทันทีครับผม

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

Deutsch

03/03/2007 18:47:41
เอียมั่นงับ

ลดให้ผมจิงๆนา

งิงิ
หยิกหู 0
"ไปร้านเฮียวันนี้แต่ไม่ได้ของ(เครียด)"