Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียเข้าร้านที่งามวงศ์วานทุกวันอาทิตย์เลยป่าวครับ

Hartnes

01/03/2007 23:26:12
คือ อาจจะเข้าไปไม่วันอาทิตย์นี้ก็วันอาทิตย์หน้า ถ้าไม่เป็นการรบกวนเฮียเกินไป กะจะให้เฮียช่วงฟังว่าชุดที่มีนี่มันเข้ากันมั้ยได้มั้ยน่ะครับ พอดีผมมือใหม่น่ะครับ ไม่สามารถ ถ้าเฮียเข้าร้านวันอาทิตย์แล้วเข้ากี่โมงอ่ะครับ จะได้ไปถูกเวลา

** ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรนะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

01/03/2007 23:30:54

ผมเข้าทุกวันอาทิตย์ครับประมาณ บ่าย 2 โมงถึง 6 โมงเย็น มักจะช่วยอยู่โยงตลอดครับ 555

ผมต้องไปนั่งอัพเดทข้อมูลกับคุณเบียส อัพเดทราคา อัพเดทสินค้ารุ่นใหม่ๆ

ไปนั่งก๊อกแก๊ก ลองหูฟังรุ่นใหม่มั่ง ไปนั่งทดลองฟังเพื่อเก็บเป้นข้อมูล ไปนั่งอัพเดทข่าวสารใหม่ๆของหูฟังต่างๆ ครับ 555

อ้อ ไปเพื่อนั่งโม้กับหน้าม้าทั้งหลายที่ไม่มีที่จะไปอีกด้วยครับ 555

เอามาซิครับ ยินดีช่วยดูให้ว่ามันขาดเหลือตรงไหนครับ

ตรงไหน เค็มไป เผ็ดไป เดี๋ยวช่วยปรุงให้ครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียเข้าร้านที่งามวงศ์วานทุกวันอาทิตย์เลยป่าวครับ"