Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มือใหม่หาdac+amp สักตัวใส่หูฟังผ่านคอม

duke1

13/12/2010 23:10:56
0
มือใหม่หาdac+amp สักตัวใส่หูฟังผ่านคอม

เริ่มเลยนะครับผม มีแค่ คอม1 ชุด กับ หูฟัง แค่ hfi 780 แต่ผมชอบฟังเพลงเล่นเกมและดูหนัง เป็นหลัก
ค่อยๆอัฟไปนะครับ ผมหาเช้ากินค่ำ

อยากได้ Dac+amp สักตัวจะได้ไหม ถ้าได้ ผมดู อยุ่ 2 ตัว

audio-gd fun หรือ audio-gd nbf ดีครับ ดูแค่ 2 ตัวนี้อยุ่นะครับ หรือจะให้เล่น zero ก็ได้
มันต่างกันยังไง เพิ่งจะเริ่มเล่นนะ อย่าเพิ่งว่าผมว่าไม่รู้อะไรเลยนะครับ ขอบคุณครับ มีงบ แค่ 10k+-3k
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

duke1

14/12/2010 01:10:49
0
Audio GD Fun
Audio Nbf
Audio GD Sparrow <---- ตัวที่เพิ่มมา

เพิ่มมา 1 ตัวละกันครับ เด๋วน้อยใจ ตัวไหน คุ้มสุดอะครับ ถ้าไม่เข้าใจ รบกวนดู โพสที่1
คำถามนะครับ

เริ่มเลยนะครับผม มีแค่ คอม1 ชุด กับ หูฟัง แค่ hfi 780 แต่ผมชอบฟังเพลงเล่นเกมและดูหนัง เป็นหลัก
ค่อยๆอัฟไปนะครับ ผมหาเช้ากินค่ำ

อยากได้ Dac+amp สักตัวจะได้ไหม ถ้าได้ ผมดู อยุ่ 2 ตัว

audio-gd fun หรือ audio-gd nbf ดีครับ ดูแค่ 2 ตัวนี้อยุ่นะครับ หรือจะให้เล่น zero ก็ได้
มันต่างกันยังไง เพิ่งจะเริ่มเล่นนะ อย่าเพิ่งว่าผมว่าไม่รู้อะไรเลยนะครับ ขอบคุณครับ มีงบ แค่ 10k+-3k
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

KLUI

14/12/2010 12:28:27
0
ผมใช้ matrix mini i ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มือใหม่หาdac+amp สักตัวใส่หูฟังผ่านคอม"