Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเรียนการลงเพลง ipod touch g4 ครับ รบกวนด้วย

pine125

13/12/2010 22:23:55
0
คือเพลงใน itune ใน playlist ของผมมีเพลงอยู่ 40 เพลง แต่พอมาดูในไอพอท เพลงในplaylist นั้น มีแค่ 30 เพลงเอง แต่พอไปเชคดู เพลงที่หายไปก็เข้ามาในเครื่อง ipod แล้ว ผมก็งง ทำไมมันไม่มาอยู่ใน playlist ตามที่ อยู่ใน itunes ผมเคยใช้ ipod คลาสสิก มาก่อนไม่เคยเจอปัญหานี้เลย พึ่งซื้อ ipod touch g4 มา ปัญหานี้รบกวนใจมากครับ ผู้ รู้ช่วยกรุณา บอกทีครับว่าต้องทำยังไง แก้ไขยังไง ครับ พยายาม ลบ playlist แล้วสร้างใหม่แล้วก็เหมือนเดิม ลอง Restore เครื่องแล้วลงใหม่แล้วด้วยครับ ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนอย่างสูงครับ !!
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

pine125

13/12/2010 22:31:29
0
Software 4.2 นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเรียนการลงเพลง ipod touch g4 ครับ รบกวนด้วย"