Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอโปรแกรม iriver plus 4 วอนคนใจดีส่งให้หน่อยนะค้า

a

20/11/2010 22:38:45
เราซื้อ iriver s100 มือ 2 ประกันมั่นคง มาจากเน็ตอ่ะจ้ะ
ลองไปอ่านรีวิวหลายๆทู้แล้ว โปรแกรมนี้จะมาพร้อมตัวเครื่องใช่มั้ยคะ
แต่ตอนเราได้เครื่องมา ไม่เห็นมีโปรแกรมมาให้ด้วยเลย
ลองโหลดเองแล้ว ก็ใช้ได้แค่ครั้งเดียว พอครั้งแต่ไปจะแปลงไฟล์มันก็เปิดไม่ขึ้น
ขึ้นว่ากำลังอัพเดตอยู่ แล้วก็ค้างไป เราโหลดโปรแกรมจากเว็บ iriver โดยตรงเลยอ่ะค่ะ
แต่ก็ยังใช้ได้ไม่ตลอด ไม่แน่ใจว่ามันเกี่ยวกับเรื่องลิขสิทธิ์มั้ย

พี่ๆร้านมั่นคงหรือใครที่ใช้ตัวนี้อยู่ รบกวนส่งโปรแกรมให้เราทางเมลล์ได้มั้ยคะ

ขอบคุณมากค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

21/11/2010 00:26:02
39
เดาว่าน่าจะแปลงไฟล์หนังหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ลองโหลดเจ้านี่มาใช้ดูจ้า format factory ตัวนี้ครอบจักรยานจริงๆๆ...แบะๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอโปรแกรม iriver plus 4 วอนคนใจดีส่งให้หน่อยนะค้า"