Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำ ลำโพงให้หน่อยครับ แอมป์ด้วยครับ

Lecouple

11/11/2010 22:23:08
ตอนนี้คือมีเจ้าเครื่่องเล่น CD ของ NAD C542 อยู่ครับ DAC ใช้ของ Audio GD compass ครับ อนาคตกะจะเอา Onkyo transpot ที่เห็นในเว็บนี้ด้วย จะได้ใช้ipod classicร่วมด้วยได้

อยากให้แนะนำลำโพงแล้วก็แอมป์ให้หน่อยครับ พอดีทำห้องใหม่ แล้วแบ่งมุมไว้ฟังเพลงพอดีครับ รบกวนด้วยครับ

ชอบแนวเสียงประมาณ Shure ครับ นักร้องเด่นๆ เก็บรายละเอียดดี เบสไม่บวมไป อิ่มๆแน่นๆ

ขอบคุณมากครับ งบประมาณ 20000+ครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

11/11/2010 23:30:06
4,290
จะมีลำโพงไฮเอนด์ของจีนแบรนด์ Swan Hi-Vi อ่านว่า สะ-วอน-ไฮ-ไว มาในอีกไม่นานครับ

เป็นลำโพงบ้านเสียงดี และลงรีวิวในเว็บอย่าง www.6moons.com ด้วยล่ะครับ มีทั้งลำโพงบ้าน และลำโพงคอมเลยล่ะ สุ้มเสียงดีครับ เป็นลำโพงกลางแหลมชัดเป็นทุน เบสดี ไม่บวม เป็นแบรนด์จีนที่ตีตลาดโลก สุ้มเสียงไม่แพ้ลำโพงฝรั่งที่ราคาเท่ากัน หรือแพงกว่าเป็นเท่าตัวอย่างแน่นอนจ้า

ถ้ารอไหว ลองรอดูก่อนไม๊ครับ รับประกันว่าไม่มีทางผิดหวังอย่างแน่นอนเลยจ้า 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

lecouple

11/11/2010 23:50:31
0
ครับผม ได้ข่าวยังไงรบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ ผมก็เช็คเข้าหน้าเว็บบ่อยๆ เห็นเหมือนกัน
อุดหนุนร้านนี้มาหลายอย่างแล้ว เลยค่้อนข้างมั่นใจ ฝากหูฝากใจไว้ได้ครับ
ส่งมาทางเมลก็ดีครับ [email protected]

รบกวนคุณลุงด้วยนะครับด้วยครับผม ขอบคุณคร้าบบบ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำ ลำโพงให้หน่อยครับ แอมป์ด้วยครับ"