Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แอบบ่นนิสนึงครับ

woorit

11/11/2010 15:46:34
0
ซื้อ Yuin PK3 ที่ร้านเฮีย ดิจิตอลเกตเวย์ เสียเอาไปเคลมที่ร้านทำไมต้องรอตั้ง 3 อาทิตย์ครับ พี่เค้าบอกให้ไปส่งร้านที่ประตูน้ำรอรับได้เลย ประตูน้ำกับสยามห่างกันไม่ถึง2กิโล เวลาการเดินทางของหูฟังยาวนานจังครับ บลา บลา บลา
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

The แพะ

11/11/2010 16:14:43
39
ต้องเป็นน้องที่มาร้านวันนี้แน่ๆๆล่ะ สาเหตุที่มันล่าช้าไม่ใช่อะไรหรอกครับ เนื่องจากว่าการส่งของไปซ่อมจากต่างสาขานั้น ต้องรอพี่เบียสมารับของนั่นล่ะครับ ซึ่งปกติแล้วพี่เบียสจะเข้ามาสัปดาห์ละครั้ง แล้วจากนั้นต้องรอช่างซ่อมเสร็จ แล้วจึงฝากพี่เบียสกลับมานั่นล่ะจ้า...

ทีนี้ทุกเคสเพื่อความเร็วผมเลยต้องถามทุกท่านว่าจะสะดวกไปที่สาขาประตุน้ำหรือเปล่า ถ้าไม่สะดวกอาจจะล่าช้าล่ะครับ...แบะๆๆๆๆ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

11/11/2010 16:59:29
4,290
จะพยายามแก้ไขเรื่องเวลาให้ครับ เพราะทุกวันนี้เจ้าเบียสเป็นคนลำเลียงของ และผมกำลังรับสมัครทีมงานเข้ามาช่วยเรื่องตรงนี้อยู่จ้า อาจจะมีความล่าช้าบ้าง แต่เดี๋ยวผมจะรีบติดตามให้เดี๋ยวนี้เลยครับ.....
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แอบบ่นนิสนึงครับ"