Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเรื่องแอมป์หลอด Bravo หน่อยครับ พี่ๆ

ohminkeaw

10/11/2010 01:50:16
0

คือว่าอยากจะอัพจากเจ้าลูกเจี๊ยบขึ้นไปเป็น Bravo อ่ะครับแบบว่าเห็นความงามของมันแล้วคันยิกๆ คืออยากจะถามว่าที่เฮียมีมั้ยครับเจ้าตัวนี้ ถ้าไม่มีแล้วหาได้ที่ไหนมั่งครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ได้ครับ คือหาๆดูตามบอร์ดแล้วราคามัน มือสอง 3000 มั่ง มือหนึ่ง 2500 มั่ง สี่พันบ้าง กลัวโดนหลอกอ่ะครับ อยากได้ราคาที่แน่นอนเพราะต้องเก็บตัง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ohminkeaw

10/11/2010 01:55:21
0

อีกข้อนึงผมไม่เคยเล่นDAC มาก่อน สนใจตัวนี้อยู่ไม่รู้ว่าเสียงเป็นยังไง SORCH Audio : Z2
หน้าตามันคล้าย ๆกับตัวข้างบนดีน่าจับมาตั้งคู่กัน คือถ้าเรามีแอมป์ มาต่อ DAC อีกเสียงจะดีขึ้นเยอะมั้ยครับ หรือว่ามีแอมป์แล้ว DAC ก็ไม่ต้องแล้ว

ปล.เริ่มเล่นเว็บนี้ครั้งแรกก็อยากได้แค่ลูกเจี๊ยบมาคู่กับหูแถม iPod เล่นไปซักพักถอย AKG420
ตอนนนี้อยากก้าวไปอีกขั้น เล่นเว็บเฮียนี่เป็นการลดความอ้วนได้ดีเลยทีเดียว อิอิ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

saikanoza

10/11/2010 07:52:21
0
ไม่เคยลองbravo อะคับเคยเล่นแต่indeed เปลี่ยนหลอดแล้วเสียงดีมากๆเลยอะคับไม่จำเป็นคงไม่ขายทิ้ง
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเรื่องแอมป์หลอด Bravo หน่อยครับ พี่ๆ"