Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความเห็นเรี่อง iPod + แอมป์ งานวัด + ลำโพงปากแตร

oOkritt

06/11/2010 20:32:23
0
ขอความเห็นเรี่อง iPod + แอมป์ งานวัด + ลำโพงปากแตร

พอดีมีน้องที่ขายของตลาดนัดสอบถามมา ถ้าเขาจะใช้ชุดด้านบน
เพี่อเปิดกระจายเสียง โฆสนาขายสินค้า เปิดทั้งคืน เปิดไปเสียบชาติไป
จะได้ใหมครับตัว ipod จะพังใหมครับ ผมไม่กล้าตอบเพราะไม่แน่ใจครับ

แต่เดิมน้องเขาต่อกับ เครี่องเล่น CD แบบเสียบแฟลดไดร์ได้อยุ่ครับ
เห้นเขาบอกว่ามันหลายชิ้นแกะกะเลยอยากรวบของไห้เล็กลง

ขอความเห้นด้วยจ้า
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

echo

06/11/2010 21:13:39
0
ไม่พังหรอกครับ ไอพอดผมเปิดเบิร์นหูฟังจนแบตหมด3-4รอบยังไม่เป็นไร ห่วงแต่แอมป์จะไปซะก่อน
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

06/11/2010 22:46:11
4,290
ไม่พังครับ ผมเคยเปิดติดกันเกือบเดือน มันยังไม่เป็นไรเลยจ้า 555

เพียงแต่เราหาแท่น dock ซักอัน แล้วเสียบไฟซะหน่อย ถ้าขายของตลาดนัดก็น่าจะมีไฟที่แปลงจากแบตเตอรี่ให้ใช้ได้กับ iPod แล้วก็เสียบเลย

ให้สัญญาณออกเป็นมินิ แค่นี้ก็ไปต่อเข้าช่อง in ของแอมป์งานวัดได้แล้วจ้า
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอความเห็นเรี่อง iPod + แอมป์ งานวัด + ลำโพงปากแตร"