Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอรบกวนถามพี่มั่นคง และ พี่เบียสหรือพี่ๆๆท่านอื่นด้วยกับ ชุดแอมป์หลอดกับลำโพงของ Roth

o_sa

06/11/2010 18:57:52
ขอรบกวนถามพี่มั่นคง และ พี่เบียสหรือพี่ๆๆท่านอื่นด้วยกับ ชุดแอมป์หลอดกับลำโพงของ Roth ว่าน่าเล่นไหมนะคับแนวเสียงเป็งไงบาง เห็นสวยดีนะคับอยากมีชุดฟังเพลงในห้องนอน ยังไม่เคยเล่นแอมป์หลอดเลย ครับแล้วมันจะทนไหมอายุการใช้งานของหลอดนะคับ ลำโพงในชุดเสียงดีขนาดไหนอะครับ อยากรู้มากมายเลยจะได้จัดสักชุดตอนโบนัสออกสิ้นปีนะ555
เก็บกดมานานแล้วอิอิ แล้วอยากรู้อีกนิดนะคับถ้าเทียบกับ ชุดRothdy[ เจ้า BOSE COM3/COM5 สุดหล่อทั้งคู่นี้อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ขอขอบพระคุณพี่ๆๆๆล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ

และ สุท้ายนี้ก็ขอ อวยพรวันเกิดย้อนหลังให้พี่มั่นคงนะคับ ขอให้พี่มั่นคง สุขภาพแข็งแรง กิจการรุ่งเรือง ด้วยนะครับ

มาช้าดีกว่าไม่มานะคับอิอิอิอิ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

piggy

06/11/2010 20:06:31
0
หลังจากอ่านมาทุกบรรทัด... ต้องบอกว่า ไปลองฟังเลยครับ
ได้สัมผัสด้วยตัวเองตอบคำถามได้ทุกๆข้อเลยครับ
อายุการใช้งานของหลอด 3000-5000 ++ ชั่วโมงครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอรบกวนถามพี่มั่นคง และ พี่เบียสหรือพี่ๆๆท่านอื่นด้วยกับ ชุดแอมป์หลอดกับลำโพงของ Roth"