Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถึงพี่กวี เรื่องใช้ Hiface ดูหนังครับ

StartProBaby

31/10/2010 14:26:47
1
เห็นพี่กวีเคยบอกไว้ในกระทู้ด๋อย เรื่องใช้ Hiface ดูหนังไม่ได้ เมื่อวานผมได้ Hiface มาจากคุณ Jet ก็มาลองฟังเพลงผ่านคอม โดยที่คอมผมกับใช้ AMD ก็ไม่มีปัญหา ฟังเพลงเพลินๆ ประมาณ 2 ชั่วโมง ก็นึกขึ้นได้ว่า พี่กวีเคยแจ้งว่าเล่นใช้ Hiface ดูหนังแล้วเสียงไม่ออก (แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้ออกหรือยัง) ผมก็ลองเปิดทุกโปรแกรมที่เล่นสำหรับดูหนัง ก็พบว่าใช้ได้ปกติโดยที่ผมไม่ได้ปรับอะไรเลยครับ

เลยมาบอกเล่าให้ฟังครับ

ขอบคุณครับ (ดา)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถึงพี่กวี เรื่องใช้ Hiface ดูหนังครับ "