Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง hpm 70 ของ se ขุดขึ้นมารีวิวเล่นๆครับ ^^

ryosuke

29/08/2010 23:17:31
0

หูฟัง hpm 70 ของมือถือโซนี่

เป็นหู มหาเบสที่หลายๆท่านมองข้าม (รึปล่าวผมก็ไม่แน่ใจ 55 บางท่านอาจจารู้ก็ได้)

หูรุ่นนี้มีเสียงเบสเยอะมากถึงขั้นแน่นๆบวมๆ เสียงกลาง กะ รายละเอียด พอไหว

แต่ถ้าจับเบริน์ดีๆ เสียงแจ่มเลยแหละคับ เจ้าหูนี่เสียงจะออกคล้ายๆกับตระกูล xb ของ โซนี่คับ

ราคาตอนนี้ไม่แพงคับ ถ้าเจอเพลเยอร์ที่เข้ากันได้ หละก็สุดๆเลยแหละคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ryosuke

29/08/2010 23:18:00
0

...
"หูฟัง hpm 70 ของ se ขุดขึ้นมารีวิวเล่นๆครับ ^^"