Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

- - - SkullCandy มีของปลอมหรือเปล่าครับ - - -

keng

08/07/2010 00:05:47
ตามหัวข้อเลยครับ สงสัยว่า หูฟัง Skullcandy มีของปลอมหรือเปล่าครับ

พอดีไปค้น ๆ ดูเว็บขายของของ ตปท. มีแบบไม่มีกล่องใส่ซองพลาสติก ราคาถูกกว่าแบบกล่องตั้งครึ่งนึง เลยสงสัยว่าคุณภาพเหมือนกันหรือเปล่า หรือว่าเป็นของปลอม???

ถ้ามีแบบปลอม สังเกตยังไงได้บ้างครับ???
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

08/07/2010 13:33:03
4,290
เอ ชักไม่แน่ใจครับ เพราะจริงๆๆ แล้ว ไม่น่าจะปลอมล่ะครับ ส่วนที่หน้าตาคลับคล้ายคลับคลา ผมว่าน่าจะพอมี แต่ปลอมยี่ห้อเลย ไม่น่าจะถึงขั้นนั้นจ้า

แบรนด์วัยรุ่นเน้สย เน้นมันส์ ผมว่าไม่น่าปลอมล่ะจ้า 555
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

keng

08/07/2010 14:44:44
ขอบคุณครับ งั้นก็สบายใจ จะได้ลองเสี่ยงราคาที่ถูกครึ่งต่อครึ่งดูหน่อย ถึงแม้ว่าจะต้องส่งเคลมกลับเมืองนอกก็ตาม ทดลองดูเพื่อความสะใจ :)
หยิกหู 0
"- - - SkullCandy มีของปลอมหรือเปล่าครับ - - -"