Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สายไฟสำเร็จ (รวมหัวท้ายปลั๊ก) oyaide รุ่น vondita x vs furutech รุ่น empire (ถูกกว่า ประมาณ 5000 บาท)

คนเล่นเครื่องเสียง

22/10/2024 08:51:04

เรียนถาม ครับ   สายไฟ  oyaide รุ่น vondita x   และ   furutech รุ่น  empire   ควรซื้อ  อะไรดี ครับ คงซ์้อ 2 เส้น ใช้กับ   pre power amp     อยากได้เสียง ใสๆ   คมชัด       vondita  ออกจำหน่ายปี 2021    ไม่ค่อยเห็น รีวิว   แต่เหมือนเป็นรุ่น top ของ oyaide ราคาไทย 28,000 บาท     empire  ออกปี 2016 มีรีวิว ให้อ่าน  ราคาไทยประมาณ 20,000 บาท  ครับ      ขอบพระคุณสำหรับ ความเห็นและข้อแนะนำครับ   

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สายไฟสำเร็จ (รวมหัวท้ายปลั๊ก) oyaide รุ่น vondita x vs furutech รุ่น empire (ถูกกว่า ประมาณ 5000 บาท)"