Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอทราบแนวเสียง Vision Ears Phoenix หน่อยครับ

LosInBlue

04/03/2023 12:28:18
116
ขอทราบแนวเสียง คุณภาพเสียง Vision Ears Phoenix หน่อยครับ

รู้อย่างเดียวว่าบาลานซ์เสียงดี เสียงอุ่นครับ  แต่รู้แค่นั้นแหละครับ 555

และสายแถมคุณภาพเสียงดีไหมครับ  ซื้อมาใช้ต้องดูอีกทีว่าต้องซื้อสายอัพเกรดด้วยไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Vincent Briggs

16/10/2024 17:15:39
เสียงของ Vision Ears Phoenix ถือว่ามีความบาลานซ์ดีมาก เสียงมีความอุ่นและให้รายละเอียดที่ชัดเจน เหมาะสำหรับการฟังเพลงหลายแนว โดยเฉพาะแนวแจ๊ซและคลาสสิก ซึ่งจะช่วยให้ได้อรรถรสในการฟังมากขึ้น สำหรับสายที่แถมมากับหูฟังนั้นคุณภาพเสียงถือว่าพอใช้ได้ แต่ถ้าคุณต้องการประสบการณ์เสียงที่ดียิ่งขึ้น การอัพเกรดสายอาจเป็นทางเลือกที่ดี โดยเฉพาะถ้าคุณฟังเพลงบ่อย ๆ และต้องการเพิ่มคุณภาพเสียงให้สูงขึ้นอีกระดับหนึ่ง.
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอทราบแนวเสียง Vision Ears Phoenix หน่อยครับ"