Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ปลาทูทอด

07/06/2024 23:52:53
ผมต่อ Sony ZX300 + Sony PHA3 + Oriolus BA300S แล้วพอฟังเพลงรู้สึกว่าเสียงกลองมันหนักแน่นและเสียงเบสมันจุกนิดนึง อันนี้มันดีขึ้นใช่ไหมครับ ก่อนหน้านี้ผมใช้แค่ Sony ZX300 + Sony PHA3 ยังไม่ได้สัมผัสถึงความหนักแน่นแบบนั้น จนมาต่อ 3 อย่าง ถึงได้รู้ ที่นี้ผมถามหน่อยครับแบบนี้แสดงว่ามันดีขึ้นใช่ไหมครับ แต่ย่านอื่นๆผมก็ฟังไม่ออกนะ ยกเว้นอะไรที่เป็นเสียงกระทบกลองเสียงกระตุกเบสมันแรงขึ้นมีน้ำหนักให้ผมสัมผัส
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

08/06/2024 13:11:42
390
ใช้คำว่าแรงปะทะมันแน่นและชัดขึ้นแล้วกันครับ ส่วนที่ถามว่าดีขึ้นไหมนั้นอยู่ที่ตัวเราเลยครับ เพราถ้าเราฟังแล้วชอบเสียงที่ว่ามาก็ถือว่าดีขึ้นครับ แต่ถ้าฟังแล้วไม่ชอบก็ตีซะว่าไม่ดีแล้วกัน ^^"
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สงสัยครับ"